532
edits
(Created page with "== ૩૧૨ - જયવાન જિંદગી == {| |+૩૧૨ - જયવાન જિંદગી |- |ટેક: |વહેલા, વહેલા, વહેલા, ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 37: | Line 37: | ||
|લડતાં લડતાં મરણ પામીને સ્વર્ગી મુગટ લઈશું રે. | |લડતાં લડતાં મરણ પામીને સ્વર્ગી મુગટ લઈશું રે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+312 - Jayavaan Jindagi | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Vahela, vahela, vahela, prabhuji, maare mandire aavajo re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Manada keru mandir banaavu, rudiyaamaa rahejo re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tan, man, dhan, prabhuji, sau sonpu chhu tamane re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Pavitra aatmaathi bharapoor karo, ashirwad aapo re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shetaan shatru jor kare chhe, narakamaan lai java re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Satani taravaar mane aapo, shetaan saathe ladava re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Ladataa ladataa maran paameene svargi mugat laeeshu re. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj312.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:312 Vahela Vahela Vahela Prabhuji_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:312 Vahela Vahela Vahela Prabhuji_Manu Bhai.mp3}}}} |
edits