532
edits
(Created page with "== ૩૦૯ - પ્રાર્થના == {| |+૩૦૯ - પ્રાર્થના |- |૧ |જન્મ થકી અવળી મુજ વાતો સર્વ ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 8: | Line 8: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સંધી ચાલ વિષે બહુ | |સંધી ચાલ વિષે બહુ અંધી ચૂક થયેલી. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |તોડો બેડી પાપ તણી, એ પ્રાર્થ કરું છું. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 24: | Line 24: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સાંભળતો કરતાં મારો બહેરાટ | |સાંભળતો કરતાં મારો બહેરાટ હઠાડો. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 50: | Line 50: | ||
|દિલ નવું આપો, સહુ દુષ્ટ તજી ફરવાને. | |દિલ નવું આપો, સહુ દુષ્ટ તજી ફરવાને. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+309 - Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Janm thaki avali muj vaato sarv gayeli, | |||
|- | |||
| | |||
|Sandhi chaal vishe bahu sandhi chook thayeli. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Traata, tun balavaan bhani hun deen pharun chhun; | |||
|- | |||
| | |||
|Todau bedi paap tani, e praarth karun chhun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aankh vishe tuj tej bhari janmaandh mataado; | |||
|- | |||
| | |||
|Saambhalato karataan maaro baheraat hathaadau. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aatma je mrataroop thayo te chetan paame, | |||
|- | |||
| | |||
|Tene jeev malyo deese taare sahu kaame. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Karta, aa paashaan tanun haidun badalaavo; | |||
|- | |||
| | |||
|Aapi janm navo chokhkho vyavahaar chalaavo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Prem navo ne bhaav navo, saarun karavaane, | |||
|- | |||
| | |||
|Dil navun aapo, sahu dusht taji pharavaane. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj309.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Chandrakauns== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:309 Janma Thaki Avali Muj Vato_Manu Bhai.mp3}}}} |
edits