532
edits
(Created page with "== ૩૦૮ - માફી માટે પ્રાર્થના == {| |+૩૦૮ - માફી માટે પ્રાર્થના |- |૧ |ખ્રિસ્...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|ખ્રિસ્ત, તું તણે પાય લાગીએ, અપાર દોષ કાજ માફ માગીએ | |ખ્રિસ્ત, તું તણે પાય લાગીએ, અપાર દોષ કાજ માફ માગીએ; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નામ વંદિયે તું તણું અમે, કૃપા સદાય, દેવ, આ સમે. | |નામ વંદિયે તું તણું અમે, કૃપા કરો સદાય, દેવ, આ સમે. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|માન્ય સૌ કરો પ્રાર્થના તમે, કૃપા કરો સદાય, દેવ, આ સમે | |માન્ય સૌ કરો પ્રાર્થના તમે, કૃપા કરો સદાય, દેવ, આ સમે. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|પ્રાર્થના કરી દીન થૈ | |પ્રાર્થના કરી દીન થૈ અમે, કૃપા કરો સદાય, દેવ, આ સમે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|શુદ્ધ આતમા આપજો તમે, કૃપા કરો સદાય, દેવ, આ સમે | |શુદ્ધ આતમા આપજો તમે, કૃપા કરો સદાય, દેવ, આ સમે. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|પાપ જે કર્યાં ભૂતળે અમે, કૃપા | |પાપ જે કર્યાં ભૂતળે અમે, કૃપા કરી બધાંય ભૂંસજો તમે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 42: | Line 42: | ||
|ખ્રિસ્ત નાથનાં સ્તોત્ર સહુ કરો, અખંડ ત્રાણ આશ ખ્રિસ્તમાં ધરો. | |ખ્રિસ્ત નાથનાં સ્તોત્ર સહુ કરો, અખંડ ત્રાણ આશ ખ્રિસ્તમાં ધરો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+308 - Maaphi Maate Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Khrist, tun tane paay laageeye, apaar dosh kaaj maaph maageeye. | |||
|- | |||
| | |||
|Naam vandiye tun tanun ame, krapa sadaay, dev, aa same. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paap maaniye, Khrist, sahu ame, krapa karo sadaay, dev, aa same; | |||
|- | |||
| | |||
|Maanya sau karo praarthana tame, krapa karo sadaay, dev, aa same | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Praarthana kari deen thai ameme, krapa karo sadaay, dev, aa same; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddh aatama aapajo tame, krapa karo sadaay, dev, aa same | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Paap je karyaan bhootale ame, krapa karo badhaanya bhoonsajo tame; | |||
|- | |||
| | |||
|Paap bahu karyaan bhoolamaan ame, thayaan ja dand jog maanavi ame. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Khrist raay re, tun thaki bachchaan, krapa thaki apaar jeevataan rahyaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist naathanaan stotr sahu karo, akhand traan aash Khristamaan dharo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj308.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Shivrajni== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:308 Khrist Tu Tane_Johnson Mama_.mp3}}}} |
edits