532
edits
(Created page with "== ૩૦૪- પ્રભુ ઈસુ શીખવિત પ્રાર્થના == {| |+૩૦૪- પ્રભુ ઈસુ શીખવિત પ્રાર્થ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(13 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 87: | Line 87: | ||
|આકાશી ઓ બાપ.- | |આકાશી ઓ બાપ.- | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+304- Prabhu Isu Sheekhavit Praarthana | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aakaashi o baap amaara, | |||
|- | |||
| | |||
|Naam pavitra manaav, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Din din | |||
|- | |||
| | |||
|Tav raajya aavo. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aakaashe jyam poori | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Ichchha thaaye taari, | |||
|- | |||
| | |||
|Pruthvi pare pan ho. | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi o baap.- | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dinani rotali amane deje, | |||
|- | |||
| | |||
|Runo maaph tu kar, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Din din | |||
|- | |||
| | |||
|Kareeye jyam janane. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Pareekshane nav laavi, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Bhoondaathi chhodaavi, | |||
|- | |||
| | |||
|Kar tu vijayamaan. | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi o baap.- | |||
|- | |||
|3 | |||
|Raajya, paraakram, mahima saaraa | |||
|- | |||
| | |||
|Haradam ho taaraa; | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Din din | |||
|- | |||
| | |||
|Haradam ho taaraan, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aameen, aameen ho nit, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aameen, aameen ho nit, | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya prabhu amaara. | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi o baap.- | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj304A.JPG|500px]] | |||
==Image== | |||
[[File:Guj304B.JPG|500px]] | |||
==Image== | |||
[[File:Guj304C.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Malkauns== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:304 Aakashi O Baap Amara_Johnson Mama_Cassette.mp3}}}} |
edits