179
edits
(Created page with "== ૨૯૭ - પ્રભુ ઈસુના પ્રેમથી કોણ જુદાં પાડશે? == {| |+૨૯૭ - પ્રભુ ઈસુના પ્ર...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કે ત્રાતાના પ્રેમ તણું | |કે ત્રાતાના પ્રેમ તણું ફળ હરતાં મુજથી લે'વું જી. | ||
|- | |- | ||
Line 46: | Line 46: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|હા, જે જીતે તેના કરતાં ધીર | |હા, જે જીતે તેના કરતાં ધીર અધિક હું રાખું જી. | ||
|- | |- | ||
Line 102: | Line 102: | ||
|ઈશ્વર પ્રેમ જે તારકમાં છે તેથી દૂર ન કાઢે જી. | |ઈશ્વર પ્રેમ જે તારકમાં છે તેથી દૂર ન કાઢે જી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+297 - Prabhu Isuna Premathi Kohn Juda Paadashe? | |||
|- | |||
| | |||
|Chopaai Chhand | |||
|- | |||
| | |||
|(Roomi. 8: 35-39) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: J. V. S. Tailor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Kohn chadhe muj shatru thaeene? Kohn kare bahd evun ji, | |||
|- | |||
| | |||
|Ke traataana prem tahnu phahd harata mujathi le'vun ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Phalesh thashe jo sankat saathe , dukh thashe bahu bhaare ji. | |||
|- | |||
| | |||
|Lok sataave kroor thaeene, khadag chalavi maare ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jahdathahdama bahu beek hashe jo, bhookhyo, naago hou ji, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevanana din sandhaama jo, vidhavidh peeda jou ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Topahn taarak prem thaki hu sahune paadi naakhu ji, | |||
|- | |||
| | |||
|Ha, je jeete tena karata dheer adhik hu raakhu ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jeevan joke mot jahnaashe, haam taji nahi dodu ji, | |||
|- | |||
| | |||
|Manama e dadh nishvay chhe ke taarakane nahi chhodu ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Na kashu evu sanbhavavaanu, je muj bhaav ghataade ji, | |||
|- | |||
| | |||
|N kadi evo veer thavaano, je muj satane paade ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Doot thai sandesho laave, ke hoshe adhikaari ji, | |||
|- | |||
| | |||
|Hoy paraakram ko karanaaro; ke moto jashadhaari ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|8 | |||
|Jo ko vaat bhavishy hashe ke saanpratakaahd prasaare ji, | |||
|- | |||
| | |||
|Jo oonchaahn apaar hashe ke jo oondaai bhaare ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|9 | |||
|Ke ko beeju malashe vaanu srushti vishe je hoshe ji, | |||
|- | |||
| | |||
|Te bhaage vishvaas na dole, svargi taaj na khoshe ji. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|10 | |||
|Ishvar prem thaki to mujane koi na judo paade ji, | |||
|- | |||
| | |||
|Ishvar prem je taarakama chhe tethi door na kaadhe ji. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj297A.JPG|500px]] | |||
==Image== | |||
[[File:Guj297B.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:297 Kon Chade Muj_Manu Bhai.mp3}}}} |
edits