179
edits
(Created page with "== ૨૯૬ - ખ્રિસ્તનો દિલાસો == {| |+૨૯૬ - ખ્રિસ્તનો દિલાસો |- | |તોટા |- | |(યોહાન ૧...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 57: | Line 57: | ||
|જ્યમ હું રહું છું જ જીવંત સદા, જીવશે ત્યમ, જે મુજ શિષ્ય બધા. | |જ્યમ હું રહું છું જ જીવંત સદા, જીવશે ત્યમ, જે મુજ શિષ્ય બધા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+296 - Khristano Dilaaso | |||
|- | |||
| | |||
|Tota | |||
|- | |||
| | |||
|(Yohan 14ne aadhaare) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: M. V. Mekvan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|" Mam shishya thashonahi vyaakul re, tam ur udaaseenata na ghare !" | |||
|- | |||
| | |||
|Jagama bahu sankat thaay kada, pahn hu rahu chhu, tam saath sada. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Raj beek dharo nahi sant tame, dharajo bahu dheeraj sarv same; | |||
|- | |||
| | |||
|Eetabaar prabhu par jem karo, muj upar em imaan dharo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jau chhu tamathi ja vidaay lai, dilageer thasho urama na kai, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj baap tahna gharama vasava, jau chhu tam kaaj jaga karava. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Pahn aaveesh hu tam paas phari, tam kaaj jaga nakki siddh kari, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj paas laeesh pachhi tamane, sukhavaas mahee vasava hu kane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Sat hu, vahdi jeevan, maarag chhu, svar maahi java jagataarak chhu; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyam hu rahu chhu ja jeevant sada, jeevashe tyam, je muj shishya badha. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj296.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Khamaj== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:296 Mam Shisyo Thaso Nahi Vyakul Re_Manu Bhai_.mp3}}}} |
edits