4,926
edits
(Created page with "== ૨૯૪ - પ્રભુ પર ભરોસો == {| |+૨૯૪ - પ્રભુ પર ભરોસો |- | |૧૦, ૧૦, ૧૧, ૧૧ સ્વરો |- | |"B...") |
|||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સહાય પણ તે | |સહાય પણ તે લાવતો વહેલો દેખાશે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 49: | Line 49: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |અંતે તે મને ડૂબવા ન દેશે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 67: | Line 67: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તે અહીં | |તે અહીં લગી લાવી વેણ નહિ ખોશે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 82: | Line 82: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જો હમણાં | |જો હમણાં હોય ભારે, આગળ થાય હર્ષિત, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ને કેવું હોય હર્ષિત જય પામનારું ગીત. | |ને કેવું હોય હર્ષિત જય પામનારું ગીત. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+294 - Prabhu Par Bharoso | |||
|- | |||
| | |||
|10, 10, 11, 11 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Begone unbelief" | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : J. V. S. Tailor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Avishvaas neekahd, traata chhe paase, | |||
|- | |||
| | |||
|Sahaay pahn te laavto vahelo dekhaashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu praarthana karu, Khrist pooru karashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Jo vahaahne te hoy to bhay tyaanthi matashe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Hu tene maanu, dukhano mataadanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhoolelaaone rasto dekhaadanaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo mitro mot paami sukh ghati jashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Sada tenu vachan achahd ja raheshe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paamelo prem j, te ja mane kaheshe, | |||
|- | |||
| | |||
|Ante te mane doobava na deshe; | |||
|- | |||
| | |||
|Pratyek upakaarathi etalu to jahnaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Ke tena tharaavathi thaay sada sahaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Sha maate beehu, ke thaau niraash? | |||
|- | |||
| | |||
|Sandeh kem raakhi hu khou aakaash? | |||
|- | |||
| | |||
|Te ahee lagi laavi vehn nahi khoshe; | |||
|- | |||
| | |||
|Shu bhulaavava mane bolaavyo hoshe? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Khristani dayaathi aushadh anna thai jaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Dukh thaay muhd sukhanu, katu gahdyu thaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo hamahna hoy bhaare, aagahd thaay harshit, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne kevu hoy harshit jay paamanaaru geet. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj294.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lyons - Sung By Lerryson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:294.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Lyons - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Lyons - O Worship The King_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] |