1,030
edits
(Created page with "== ૨૮૫ - તારનાર પર ભરોસો == {| |+૨૮૫ - તારનાર પર ભરોસો |- | |સવૈયા સત્તાવીસા |- | ...") |
|||
(8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 60: | Line 60: | ||
|ઈસુ જેવા થાવું મારે, પિતા તણો શુભ બાળ. | |ઈસુ જેવા થાવું મારે, પિતા તણો શુભ બાળ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+285 - Taaranaar Par Bharoso | |||
|- | |||
| | |||
|Savaiya Sattaavisa | |||
|- | |||
| | |||
|"I lay my sins on Jesus" | |||
|- | |||
| | |||
|Ke sharahnaagat | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: J. V. S. Taylor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu charane paapo mooku, te karashe parihaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Te sahu haran karine leshe, utaarshe mujh bhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu charane dosh ja mooku, te dhoshe mujh daagh; | |||
|- | |||
| | |||
|Tan, man, shuddh karine aape punya tahno shubh bhaag. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Isune mujh dukh jahnaavu, te guhnthi bharpoor; | |||
|- | |||
| | |||
|Manana vyaadhi sarv mataade, nabadu karashe door. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Isu paase shok janaavu, sahu chintaano boj; | |||
|- | |||
| | |||
|Falesh tahna sahu kaarahn kaadhi mane nibhaave roj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Isu jeva thaavu maare, premi, namruh, dayaahd; | |||
|- | |||
| | |||
|Isu jeva thaavu maare, pitaa tahno shubh bahd. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj285.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:285 Isu Charne Papo Muku_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:285 Isu Charne Papo Muku_Johnson Mama_Cassette.mp3}}}} |