4,926
edits
(Created page with "== ૨૮૪ - શ્રદ્ધાળુની હોંસ == {| |+૨૮૪ - શ્રદ્ધાળુની હોંસ |- | |ઝૂલણા વૃત |- | |કર...") |
|||
(9 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 70: | Line 70: | ||
|હું રહું ત્યાં તમે વાસ સૌ પામશો ને સદા સ્વર્ગમાં ભાગ લેશો. " જીવતો. | |હું રહું ત્યાં તમે વાસ સૌ પામશો ને સદા સ્વર્ગમાં ભાગ લેશો. " જીવતો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+284 - Shraddhaahduni Hos | |||
|- | |||
| | |||
|Zoolahnaa Vrut | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Thomabhai | |||
|- | |||
| | |||
|Pathabhai | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
'''4. Vishwaas Ane Khaatari''' | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jeevato jo rahu, Khrist kaaje rahu; jo maru to ghahno laabh maanu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jeevavu Khristna kaamne kaarahne, Khristnu kaam che harkhkaari; | |||
|- | |||
| | |||
|Khristne maanato hu rahu sarvada, ae ja che nityano nim dhaari. Jeevato. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jo maru to mane laabhakaari thashe, kema ke hu jai Khrist paase, | |||
|- | |||
| | |||
|Nityana jeevano taaj lei gharu, santana sangama swargvaase. Jeevato. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Seva kidha pachi ghorama hu padu toy aanand che aem maanu; | |||
|- | |||
| | |||
|Kem ke Khristma aash maari ghahni, jeevato raakhashe aem jaahnu. Jeevato. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Motano hu nathi Khristno choo sada, Khrist Isu mane nitya rakshe; | |||
|- | |||
| | |||
|Ghorthi uuthiyo hu tahno dev je te ja uthaadata jeev bakshe. Jeevato. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Khrist Isu kahe, "Jeevato hu sada maat jeevata tame nitya rahesho; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu rahu tyaa tame vaas sau paamasho ne sada swargma bhaag lesho. " Jeevato. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj284.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:284 Jivto Jo Rahu_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bhoopali == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:284 Jivto Jo Rahu_Johnson Mama_Cassette.mp3}}}} |