4,926
edits
(Created page with "== ૨૮૧ - પાપનો પશ્વાત્તાપ અને ક્ષમા == {| |+૨૮૧ - પાપનો પશ્વાત્તાપ અને ક્ષ...") |
No edit summary |
||
(13 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 5: | Line 5: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ભૈરવી | |ભૈરવી | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 36: | Line 34: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|અપરાધો મુજ છે તમ સામે, એ સહુ | |અપરાધો મુજ છે તમ સામે, એ સહુ ધોઈ નાખો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 66: | Line 64: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|દિવ્ય, પવિત્ર આત્મા તમારો, મુજથી ન પાછો | |દિવ્ય, પવિત્ર આત્મા તમારો, મુજથી ન પાછો રાખો..... પ્રભુ. | ||
|- | |- | ||
Line 95: | Line 93: | ||
|ત્યારે કરશે સહુ શુભ અર્પણ, સંત તમારા લાખો !...... પ્રભુ. | |ત્યારે કરશે સહુ શુભ અર્પણ, સંત તમારા લાખો !...... પ્રભુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+281 - Paapano Pashyaattaap Ane Kshamaa | |||
|- | |||
| | |||
|Bhairavi | |||
|- | |||
| | |||
|(Gitashaastra 51) | |||
|- | |||
| | |||
|"Aek ja de chinagaari mahaanal...." Ae raag. | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|M. V. Mekawan. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Paapo bhoosi naakho, prabhu, mujh paapo bhoosi naakho. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Kaajad-kaada paapathi hridaye, daagh padaya che laakho ! | |||
|- | |||
| | |||
|Raakhi pushkahd rahem tamaari, daagh vidaari naakho... Prabhu | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aparaadho mujh che tam saame, ae sahu dhoi naakho, | |||
|- | |||
| | |||
|Divya, agamya tamaari krupaathi, shuddh karo mane aakho..... Prabhu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paapi garbhama janm lidho mein, paape padyo choo zaakho ! | |||
|- | |||
| | |||
|Swargiya snaan karaavi mujane, himathi uujahdo raakho !..... Prabhu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Che mujh haalat paapathi bhangit, tene sudhaari naakho, | |||
|- | |||
| | |||
|Taarahnano sandesh sunaavi, harshaanandama raakho.... Prabhu. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Shuddh hriday aapo prabhu, mujama aatma navo, dadh naakho, | |||
|- | |||
| | |||
|Divya, pavitra aatma tamaaro, mujathi na paacho rakho..... Prabhu. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Harsh prabhu, do tam taarahnano, aatmaane aashraye raakho, | |||
|- | |||
| | |||
|To shikhavu hu maarg tamaara, paapini uughade aankho.... Prabhu. | |||
|- | |||
|7 | |||
|Prabhu prasann na yagyathi thaaye, raak hriday tame chaakho, | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti tamaari karva kaaje, hoth kholi mujh naakho.... Prabhu. | |||
|- | |||
|8 | |||
|Siyon kera kot samaari, sambhaahd teni raakho, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare karashe sahu shubh arpahn, sant tamaara laakho !...... Prabhu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj281.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Asavari== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:281 Papo Bhusi Nakho_Manu Bhai_.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:281 Papo Bhusi Nakho_Johnson Mama.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bageshree == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:281 Papo Bhusi Nakho_Johnson Mama+.mp3}}}} | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:281 Papo Bhusi Nakho_Jeevan Sandesh.mp3}}}} |