4,926
edits
(Created page with "== ૨૮૦ - ઈસુનું રુધિર == {| |+૨૮૦ - ઈસુનું રુધિર |- | |૭, ૮, ૭, ૮ સ્વરો |- | |"What can wash away my...") |
|||
(13 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 63: | Line 63: | ||
|મારું ન્યાયીપણું પણ તે જ, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું. | |મારું ન્યાયીપણું પણ તે જ, ઈસુનું રુધિર છે વ્હેતું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+280 - Isunu Rudhir | |||
|- | |||
| | |||
|7, 8, 7, 8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"What can wash away my stain' | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 338 | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: R. Laauri | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : K. M. Ratnagraahi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Mujh paapana daagh dhoshe kohn? Isunu rudhir che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|Mujane saajo karashe kohn? Isunu rudhir che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Amoolya che khare, shwet baraf sam kare; | |||
|- | |||
| | |||
|Any zaro na mahde, Isunu rudhir che vhetu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shuddh karanaaru jou aej, Isunu rudhir che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh maafino uttar tej, Isunu rudhir che vhetu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Bijaathi paap door na thaay, Isunu rudhir che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh paase nahi sukrut kaay, Isunu rudhir che vhetu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Mujh shaanti ne aasha aej, Isunu rudhir che vhetu; | |||
|- | |||
| | |||
|Maaru nyaayipahnu pahn tej, Isunu rudhir che vhetu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj280.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Plainfield== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Plainfield +.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Plainfield - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:280 Isunu Rudhir Che Vehto_Cassette.mp3}}}} |