179
edits
(Created page with "== ૨૭૯ - પ્રભુની ધીરજ == {| |+૨૭૯ - પ્રભુની ધીરજ |- | |વિક્રાંત |- | |કર્તા: થોમા...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 63: | Line 63: | ||
|આજ હયાત રહ્યો તુજથી, જગના અધિકારી. | |આજ હયાત રહ્યો તુજથી, જગના અધિકારી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+279 - Prabhuni Dhiraj | |||
|- | |||
| | |||
|Vikraanta | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: Thomabhai Pathabhai | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|He jagtaarak, dev dhahni, tujh paay namu choo; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne mujh paap kabool kari, tujh naam bhaju choo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Hoon gat kaahd tajee satane bhatkayo bhavaraane; | |||
|- | |||
| | |||
|Hoon gat kaahd tajee satane farato abhimaane, | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Hoon gat kaahd chakel thai sat naam na lidhu; | |||
|- | |||
| | |||
|Hoon gat kaahd chakel thai bahu paap ja kidhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|To pan te ati rahem kari mujh naash na kidho; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne sat nyaay kari mujane badalo nahi didho. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jo mujh kaam karel tano inasaaf kare tu; | |||
|- | |||
| | |||
|To tatkaahd padu narake, nirdosh thare tu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|He mujh bhoop, dayaahd pita, bahu dhiraj taari; | |||
|- | |||
| | |||
|Aaj hayaat rahyo tujathi, jagana adhikaari. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj279.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Mr. Robin Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:279 He Jag Tarak Dev Dhani_Robin Rathod.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bhimpalasi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:279 He Jag Tarak Dev Dhani_Johnson Mama.mp3}}}} |
edits