4,926
edits
(Created page with "== ૨૭૭ - આશ્રયની માગણી == {| |+૨૭૭ - આશ્રયની માગણી |- | |ચરણાકુલ |- | |કર્તા: જે. વ...") |
|||
(9 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|હું તો પાપી | |હું તો પાપી દીન બિચારો, તું તો મારો તારણહારો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 60: | Line 60: | ||
|શુદ્ધ બુદ્ધ વાર્તા દેજે જી. હે પ્રભુ.... | |શુદ્ધ બુદ્ધ વાર્તા દેજે જી. હે પ્રભુ.... | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+277 - Aashrayani Maagahni | |||
|- | |||
| | |||
|Charanaakul | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: J. V. S. Taylor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hu to paapi din bichaaro, tu to maaro taarahnahaaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Aap krupa bahu kije jee. He prabhu..... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|He prabhu, darshan deje jee; tujh sharahne mane leje jee. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tu to thai sahu jagano raaja, deh dhari te paapi kaaja; | |||
|- | |||
| | |||
|Daas kari mane leje jee. He prabhu.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Hyaa shetaan vado dukhadaayak, che sahu bhootahdano te naayak; | |||
|- | |||
| | |||
|Tene baandhi deje jee. He prabhu.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Hu to vidhavidhama bahu bhoolyo, vaat vruthaama bahu bahu phoolyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddh vivek ja deje jee. He prabhu.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Purhn paraakram taaru jaahnu, prem, daya pan anahad maanu; | |||
|- | |||
| | |||
|Shuddh buddh vaarta deje jee. He prabhu.... | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj277.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:277 Hu To Papi Din Bicharo Traditional Tune By Nilesh Earnest Uncle.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:277 Hu To Papi Din Bicharo_Manu Bhai.mp3}}}} |