4,926
edits
(Created page with "== ૨૭૨ - જેવો છું તેવો જ == {| |+૨૭૨ - જેવો છું તેવો જ |- | |૮ સ્વરો |- | |"Just as I am without one p...") |
|||
(11 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 8: | Line 8: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|"Just as I am without one | |"Just as I am without one plea" | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 61: | Line 61: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |લઈ બહારની બીક, ને આગ જે ઉર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 88: | Line 88: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કર ક્ષમા, શુદ્ધ, | |કર ક્ષમા, શુદ્ધ, છૂટકો ને તાર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 103: | Line 103: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|મુજ બંધન સૌ તોડયાં | |મુજ બંધન સૌ તોડયાં ભારી, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 111: | Line 111: | ||
|દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | |દેવના હલવાન, હું આવું છું ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+272 - Jevo Choo Tevo Ja | |||
|- | |||
| | |||
|8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Just as I am without one plea" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: Woodworth | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Charlotte Elliot, | |||
|- | |||
| | |||
|1789-1871 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Yusaf Dhanajeebhaai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hoo choo tevoj, hak vinaa aaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan vahevaadyu tujh rakt mujh kaaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne mujane tede tujh avaaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoo aavu choo ! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Hoo choo tevoj, thobhu nahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaate mujh daagh dhova chahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Tujh rakt sau daagh kaadhashe sahi | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Hoon choo tevoj, asthir ne door, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne manama yuddh, shanka bharpoor, | |||
|- | |||
| | |||
|Lai bahaarni bik, ne aag je ur, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Hoon choo tevoj, andh ne lachaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Dashti, dhan ne manano uddhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Je joine te tujama mahdanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|- | |||
|5 | |||
|Hoon choo tevoj, kar angikaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Kar kshamaa, shuddh, chootako ne taar, | |||
|- | |||
| | |||
|Che tujh vachan par mujh aadhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|- | |||
|6 | |||
|Hoon choo tevoj, tujh preet nyaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh bandhan sau todaya bhaare, | |||
|- | |||
| | |||
|Taaro ja thava ichchha maari, | |||
|- | |||
| | |||
|Devana halavaan, hoon aavu choo ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj272.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Woodworth == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Woodworth +.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Woodworth - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:272 Hu Chu Tevoj_Cassette.mp3}}}} |