4,926
edits
(Created page with "== ૨૭૧ - ખ્રિસ્તનો મધુર સ્વર == {| |+૨૭૧ - ખ્રિસ્તનો મધુર સ્વર |- | |૬, ૬, ૮, ૬ સ્...") |
|||
(9 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|ઓ ખ્રિસ્ત, તુજ સ્વર મધુર મુજને | |ઓ ખ્રિસ્ત, તુજ સ્વર મધુર મુજને બોલાવે છે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 75: | Line 75: | ||
|જય જય ખ્રિસ્તને પ્રભુનું દાન, જીવનદાતાને જય ! આવું. | |જય જય ખ્રિસ્તને પ્રભુનું દાન, જીવનદાતાને જય ! આવું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+271 - Khristno Madhur Swar | |||
|- | |||
| | |||
|6, 6, 8, 6 Swaro ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"I hear Thy welcome voice" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 10 | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Luis Haartso, | |||
|- | |||
| | |||
|1862 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : J. Shiladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|O Khrist, tujh swar madhur mujane bolaave che; | |||
|- | |||
| | |||
|Te suni aavu shuddh thava tujh raktani maarafate. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aavu choo tujh paas, aavu aa pahde; | |||
|- | |||
| | |||
|Rakte mane dhoi naakh, je kookhthi nikahde. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Laachaar ne chek ashuddh, puhn vagar aavu choo; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu dosh tu poorahn kaadhe che ke vagar daagh hu thaau. Aavu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|He Isu, tu karaav sampurhn prema,vishwaas; | |||
|- | |||
| | |||
|Shaanti, ne aasha manma sthaap ahi ane tahi tu paas. Aavu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|He Khrist, tujh daya krut dilma tu dadh karaav; | |||
|- | |||
| | |||
|Krupa ne vatti krupa aap ne paapnu bahd dabaav. Aavu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jay jya shuddh karanaar rakt ! Uddhaarnaar premne jay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jay jay Khristne prabhunu daan, jeevandaataane jay ! Aavu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj271.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Welcome Voice== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Welcome Voice + I HearThy WelcomeVoice.mp3}}}} | |||
== Media- Hymn Tune : Welcome Voice - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:271 O Khrist Tu J Swar Madhur.mp3}}}} |