93
edits
(Created page with "==૨૭ – યહોવાની સ્તુતિ કરો== {| |+૨૭ – યહોવાની સ્તુતિ કરો |- |૧ |હે સૌ ભૌ ભૂવા...") |
|||
(14 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 4: | Line 4: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|હે સૌ | |હે સૌ ભૂવાસીઓ, પ્રભુનો આભાર માનો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તેણે તો જન્મથી | |તેણે તો જન્મથી આપણને પાળ્યા છે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ને આજ | |ને આજ દિન સુઘી પણ પ્રેમે સંભાળ્યા છે, | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
Line 22: | Line 22: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ને તારી | |ને તારી કૃપાથી અમને તું નિત નિભાવ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 39: | Line 39: | ||
|તેમ સ્તુતિ, મહિમા, માન, રહેશે સર્વકાળ. | |તેમ સ્તુતિ, મહિમા, માન, રહેશે સર્વકાળ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+27 – Yahovani Stuti Karo | |||
|- | |||
|1 | |||
|He sau bhau bhoovaasio, prabhuno abhar maano, | |||
|- | |||
| | |||
|Tena adbhut kaam harshaanande vakhaano | |||
|- | |||
| | |||
|Tene to janmathi aapanane paalya che, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne aaj din sudhi janmathi pan preme sambhalyaa che. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Prabhu, tu daanshil dev, amaari paase re'je, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne aanandit hruday ne poori shanti deje | |||
|- | |||
| | |||
|Ne taari krupathi amne tu nit nibhaav, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne sarv dukhothi sada amne bachaav. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Pitane putrane ane pavitraatmane, | |||
|- | |||
| | |||
|Ha, triaek ishwarne, aakaash, pruthvi sanmaane | |||
|- | |||
| | |||
|Tene aarambhma jem, ane vali che haal, | |||
|- | |||
| | |||
|Tem stuti, mahima, maan, raheshe sarvakaal. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj27.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : Nun Danket alle Gott - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:27.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Nun Danket alle Gott - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:27.mp3}}}} |
edits