179
edits
(Created page with "== ૨૬૯ - પ્રેમથી ઈસુ બોલવે == {| |+૨૬૯ - પ્રેમથી ઈસુ બોલવે |- | |- |ટેક: |પ્રેમથ...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(7 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 21: | Line 21: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|શાપિત થયો ઉપર તે. -જલદી | |શાપિત થયો થંભ ઉપર તે. -જલદી | ||
|- | |- | ||
Line 30: | Line 30: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |સહ્યો મુખ પર તુચ્છકાર થૂંકનો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 75: | Line 75: | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
| | |ધોશે પૂરો નિજ રકતથી તુજને, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 95: | Line 95: | ||
|દિન આજે છે કૃપાનો. –જલદી | |દિન આજે છે કૃપાનો. –જલદી | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+269 - Premthi Isu Bolave | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Premthi Isu bolaave jaldi aavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Paamo mukti khari, aanandthi bharpoor thaao. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Paap rahit prabhu taare maate, | |||
|- | |||
| | |||
|Paaparoop thayo taare saate, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaapit thayo thambh upar te. -Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paheri mugat maathe kaataano, | |||
|- | |||
| | |||
|Sahyo mukh par tuchchhakaar thookno, | |||
|- | |||
| | |||
|Didho thambh par praan potaato. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Thambh par te trushit thayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Taare vaaste madyasth thayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ghaato paadi praan chodyo tyaa. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tujh khovaayelaane shodhava, | |||
|- | |||
| | |||
|Lohi vahevadaavyu tujane taarava, | |||
|- | |||
| | |||
|Vaahni paahdakani aaj saambhahdava. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Nathi samay vilambh karavaano, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaladi kar, aa vakhat taarahnano, | |||
|- | |||
| | |||
|Jaahni lene din taarahnano. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Dhoshe pooro nij rakatathi tujane, | |||
|- | |||
| | |||
|Pitaani maafak taara paapone, | |||
|- | |||
| | |||
|Thashe jaroor tu putra devano. - Jaladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Premi avaaj pragat karaay aaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Suhni aavo pyaaraa Isu paas, | |||
|- | |||
| | |||
|Din aaje che krupaano. – Jaladi | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj269.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:269 Prem Thi Isu Bolave_Manu Bhai.mp3}}}} |
edits