1,567
edits
(10 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|સઘળાં | |સઘળાં પાપથી ફરો, ને કરો પસ્તાવો; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 34: | Line 34: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|તમે | |તમે જે છો જુવાન, આવો રે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|પામો મુક્તિનું દાન, | |પામો મુક્તિનું દાન, આપો ઈસુને માન, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સૈનિકો | |સૈનિકો થાઓ બળવાન, આવો રે. પરમેશ્વર. | ||
|- | |- | ||
Line 54: | Line 54: | ||
|અફસોસ થશે તમને, આવો રે. પરમેશ્વર. | |અફસોસ થશે તમને, આવો રે. પરમેશ્વર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+268 - "Gyaan Haak Maare Che" | |||
|- | |||
| | |||
|"The voice of Wisdom cries" | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Parmeshwar bolaave, aavo re. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Saghada paapthi faro, ne karo pastaavo; | |||
|- | |||
| | |||
|Muktimaargama chaalo, aavo re. Parmeshwar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tame je gharada cho, aavo re, | |||
|- | |||
| | |||
|Tam mot jaldi aavashe, haal muktino din che; | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu dayaa karashe, aavo re. Parmeshwar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tame jo cho juvaan, aavo re, | |||
|- | |||
| | |||
|Paamo muktinu daan, aapo Isune maan, | |||
|- | |||
| | |||
|Sainiko thaao bahdavaan, aavo re. Parmeshwar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Baarhnu che ughaadu, aavo re, | |||
|- | |||
| | |||
|Pan bandh thashe jyaare, re shu karsho tyaare? | |||
|- | |||
| | |||
|Afsos thashe tamne, aavo re. Parmeshwar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj268.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune By : Mr.Robin Rajendra== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:268 Parmeswar Bolave Traditional Tune Sung By Robin Rajendra.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : ShivRajni== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:268 Parmeswar Bolave_Johnson Mama_.mp3}}}} |