4,926
edits
(Created page with "== ૨૬૫ - ઈસુ પાસે આવ == {| |+૨૬૫ - ઈસુ પાસે આવ |- | |૮, ૬, ૬, ૬ સ્વરો |- | |"Come to Jesus" |- | |Tune: C. ...") |
|||
(5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 91: | Line 91: | ||
|તે હાલ શુદ્ધ કરશે, શુદ્ધ કરશે તે હાલ. | |તે હાલ શુદ્ધ કરશે, શુદ્ધ કરશે તે હાલ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+265 - Isu Paase Aav | |||
|- | |||
| | |||
|8, 6, 6, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Come to Jesus" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: C. G. 201 | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| T.S.159 | |||
|- | |||
| | |||
|"O vaitaru karanaaraao tathaa bhaarathi ladaayelaao, | |||
|- | |||
| | |||
|Tame saghadaa maari paase aavo, ne hoon tamane | |||
|- | |||
| | |||
|Visaamo aapish." | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|(Maaththi 11:28) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu paase, Isu paase, Isu paase aav haal, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu paase, Isu paase, Isu paase aav haal. | |||
|- | |||
| | |||
|"Potaanaa mitrone saaru jeev aapavo, te karataa moto prem | |||
|- | |||
| | |||
|Koino nathi." | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|(Yohaan 15 : 13 ) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Prem kare che, prem kare che, prem kare che te haal, | |||
|- | |||
| | |||
|Prem kare che, prem kare che, prem kare che te haal. | |||
|- | |||
| | |||
|"Jo aapane aapanaa paap kabool kariae, to aapanaa paap maaf | |||
|- | |||
| | |||
|Karavaane.... te vishwaasu tathaa nyaayi che." | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|(1 yohaan 1 : 9 ) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Kshamaa karashe, kshamaa karashe, kshamaa karashe te haal, | |||
|- | |||
| | |||
|Te haal kshamaa karashe, kshamaa karashe te haal, | |||
|- | |||
| | |||
|"Tenaa putra Isunu rakt aapanane saghadaa paapathi shuddh kare che.") | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|(1 yohaan 1 : 7 ) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shuddh karashe, shuddh karashe, shuddh karashe, te haal, | |||
|- | |||
| | |||
|Te haal shuddh karashe, shuddh karashe te haal. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj265.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Come to Jesus== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Come to Jesus ++.mp3}}}} |