4,926
edits
(Created page with "== ૨૬૪ - સુવાર્તા પ્રચારાર્યે == {| |+૨૬૪ - સુવાર્તા પ્રચારાર્યે |- | |મહીદી...") |
No edit summary |
||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 63: | Line 63: | ||
|એ જ વાત ભાખશું નિત્ય પૂર્ણ જોમમાં. વિભુ. | |એ જ વાત ભાખશું નિત્ય પૂર્ણ જોમમાં. વિભુ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+264 - Suvaartaa Prachaaraarye | |||
|- | |||
| | |||
|Mahidipani Dhab | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: R. P. Kristi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vibhu, amo sidhaaviae suvaartaa prasaaravaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Dho prakaash aapano , umandane vadhaaravaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Rog, dukh taadavaa, samtaapane samharavaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist keru misht naam lokamaa prachaaravaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Traanadaan aapavaa ne paap, shaap kaapavaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu keri divya shaanti gher gher sthaapavaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Vhem jaatajaatanaa ne bhoot bhaatabhaatanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Temane nasaadavaane do tamaaro aatmaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Timir keraa raajyamaa roshani felaavavaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Satya keraa dharm vishe vruttio vikasaavavaa. Vibhu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Khrist shresht naam che vyom ne aa bhomamaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Ae ja vaat bhaakhashu nitya purn jomamaa. Vibhu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj264.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:264 Vibhu Amo Sidhavi Ye_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Malkauns== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:264 Vibhu Amo Sidhavi Ye_Johnson Mama.mp3}}}} |