4,926
edits
(Created page with "== ૨૬૩ - ફસલ કાપીએ == {| |+૨૬૩ - ફસલ કાપીએ |- | |૧૨, ૧૧ સ્વરો ને ટેક |- | |"Sowing in the morning" |-...") |
|||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 72: | Line 72: | ||
|ફસલ કેરો માલિક છે ઈસુ રાજા. | |ફસલ કેરો માલિક છે ઈસુ રાજા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+263 - Fasal Kaapiae | |||
|- | |||
| | |||
|12, 11 Swaro ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"Sowing in the morning" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 274 | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Noles Shaa | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Rabert Ward | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Bijaroop premi kaamo, vaaviae jo prabhaate, | |||
|- | |||
| | |||
|Ke bapori vede, yaa samdhyaane thaak; | |||
|- | |||
| | |||
|Fadani vaat jotaa jai, bi pan vaaviae saathe, | |||
|- | |||
| | |||
|To to lanavaa made pushkad saaro paak. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Kaapiae fasal, laaviae fasal, | |||
|- | |||
| | |||
|Poodaa baandhaa harshathi laaviae pushkad ! (2) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Saghadi vedaa vaavataa kaadavamaa majoori, | |||
|- | |||
| | |||
|Samkat vethavu pade, kami hoy khoraak; | |||
|- | |||
| | |||
|Havaa laage thandi, shakti hoy adhoori, | |||
|- | |||
| | |||
|To pan made pachi pushkad saaro paaka. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Vaavataa vaavataa hararoj swaamine sambhaarajo, | |||
|- | |||
| | |||
|Koi vedaa kadaachane dukhi hoy aatmaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Aansu loochi naakhashe, karashe angikaara jo, | |||
|- | |||
| | |||
|Fasal kero maalik che Isu raajaa. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj263.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Bringing in the sheaves - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:263.mp3}}}} |