4,926
edits
(→Media) |
|||
(4 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 63: | Line 63: | ||
|ને નિજ ગોદ મહીં લઈને મુજ પ્રાણ બચાવ્યો. | |ને નિજ ગોદ મહીં લઈને મુજ પ્રાણ બચાવ્યો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+262 -Khovaayelu Ghetu | |||
|- | |||
| | |||
|Vikraant | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: J. V. S. Taylor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hoon to nirbuddh mesha hato, chaahato nahi vaado; | |||
|- | |||
| | |||
|Paadakano ghaato na sunu, chaalu bahu aado. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Vaad tajee gamatu kije, bahu sukh janaatu; | |||
|- | |||
| | |||
|Moj ghani dekhi jagamaa bhamatu mujh maathu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Hoon sat jooth na bhaadu kai, suze tyam chaalu; | |||
|- | |||
| | |||
|Bodh tani ko vaat smari, te to nahi paadu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Purn gayo vaake maarge, aranya bhani hoon; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa to sarv prakaare tanu mein jokham dithu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Sinh vinaashak tyaa moto shetaan fare che; | |||
|- | |||
| | |||
|Te zaali bhatakelaano samhaar kare che. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|To pan paadak re'ma kari mujabe ghar laavyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne nij god mahi laine mujh praan bachaavyo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj262.JPG|500px]] | |||
==Media - Vikrant Chhand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:262 Hu To Nirbudh Mesh Hato_Vikrant Chhand.mp3}}}} |