4,926
edits
(Created page with "== ૨૬૧ - કૃપાથી તારણ == {| |+૨૬૧ - કૃપાથી તારણ |- | |૧૦, ૧૦, ૯, ૮ |- | |સ્વરો |- | |"Free from the l...") |
|||
(9 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 69: | Line 69: | ||
|ત્રાણ સર્વકાળ, ઓ. | |ત્રાણ સર્વકાળ, ઓ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+261 - Krupaathi Taaran | |||
|- | |||
| | |||
|10, 10, 9, 8 | |||
|- | |||
| | |||
|Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Free from the law" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 11 | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Phillip P. Bikas, 1838-76 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : Robert Gilespi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Niyamathi chootaan, re sukhani sthiti, Isu muo to thai paapani maafi; | |||
|- | |||
| | |||
|Niyamathi shaap ne paapati behaal, krupaathi mukti, te sahu kaad. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| Traan sarvakaad, o. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Traan sarvakaad, o paapi, grahone, traan sarvakaada, he bhraatru, maano te; | |||
|- | |||
| | |||
|Stambhane vadago, na boj koi kaad, Isuthi, mukti, te sahu kaad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Havethi mokadaa, dandaagyaa nathi, idu bakshe che sampuran mukti; | |||
|- | |||
| | |||
|Aavi mujh paas saad suno dayaad, lone aa taarana, te sahu kaad. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| Traan sarvakaad, o. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Devanaa vahaalaa, to thai paramagati, khachit dayaa che, padaay na kadi; | |||
|- | |||
| | |||
|Thaao sajeev, aem kahe che bhoopaad, tridhanya taaran, te sahu kaad. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| Traan sarvakaad, o. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj261.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Free from the law - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Free from the Law +.mp3}}}} |