4,926
edits
(Created page with "== ૨૫૬ - ઈસુ ગુરુ તારણહાર == {| |+૨૫૬ - ઈસુ ગુરુ તારણહાર |- | |- |૧ |ભાઈ, મને ભાગ્...") |
|||
(8 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|ભાઈ, મને | |ભાઈ, મને ભાગ્યે મળ્યા છે ઈસુ ગુરુ તારણહાર. | ||
|- | |- | ||
Line 45: | Line 45: | ||
|કહે વિશ્વાસી, ગુરુગુણ ગાઈ ઈસુનો બોલો જયકાર. | |કહે વિશ્વાસી, ગુરુગુણ ગાઈ ઈસુનો બોલો જયકાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+256 - Isu Guru Taarahnahaar | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Bhai, mane bhaagye malya chhe Isu guru taarahnahaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tan, man, dhan, maara prabhune arpu, teni jaau balihaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Muj paapeenu taarahn karava aavya jag mojhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Svarg chhodi prabhu jagama aavya taahdava kalank kero bhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Paapi jagane dekhi dayaahde anek keedha upakaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Je jan aash Isu par raakhe te paamashe uddhaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Kahe vishvaasi, guruguhn gaai Isuno bolo jaykaar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj256.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Kalavati - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:256 Bhai Mane Bhagya Malya Che_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} |