4,926
edits
(Created page with "== ૨૫૫ - સુવાર્તા == {| |+૨૫૫ - સુવાર્તા |- | |ચોપાઈ |- | |"Tell me the old, old story" |- | |કર્તા: વિલ...") |
No edit summary |
||
(8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 34: | Line 34: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |ઈસુની રે વાત જણાવો, ને નિજ પ્રેમ ઘણાની. | ||
|- | |- | ||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|નાના બાળકને જ્યમ | |નાના બાળકને જ્યમ કહેશો, સુલભ કરીને બોલો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 117: | Line 117: | ||
|કે "ઈસુથી શુદ્ધ થશે તું," એમ દિલાસો દેજો. | |કે "ઈસુથી શુદ્ધ થશે તું," એમ દિલાસો દેજો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+255 - Suvaarta | |||
|- | |||
| | |||
|Chopaai | |||
|- | |||
| | |||
|"Tell me the old, old story" | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: William H. Palmer, | |||
|- | |||
| | |||
|1845-1929 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : J. V. S. Tailor | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vaat puraatan kaahd tahni je te mujane sunaavo; | |||
|- | |||
| | |||
|Svargama je ahnadeeth rahelu te mujane samajaavo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isuni hun vaat chahu chhu, ne tena mahimaani; | |||
|- | |||
| | |||
|Isuni re vaat jahnaavo, ne nij prem ghahnaani. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Naana baahdakne jyam kahesho, sulabh kareene bolo, | |||
|- | |||
| | |||
|Kaanke hu chhu nirbal, thaakyo, anaath, melo, bholo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Dheerethi to vaarta kahejo, ke mujathi samajaashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Ke kyam acharat paapanivaaran Ishvar reete thaashe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Phari phari te vaarta kahejo, bhoolu chhu bahu ve'lo; | |||
|- | |||
| | |||
|Lop thayu bahd juvaaneenu, vakhat thayo chhe chhello. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Dheemethi te vaarta kahejo, svar gambheer kareene; | |||
|- | |||
| | |||
|Jene taarava Isu aavyo te hu chhu jaaneene. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Phari phari te vaarta kahejo jo tam ichchha evi, | |||
|- | |||
| | |||
|Ke dukh vehda ne gabharaate mujane dheeraj devi. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|8 | |||
|Te ne te ja puraatan vaarta daya kareene kahejo; | |||
|- | |||
| | |||
|Je je vaare muj gam jota tamane beek thashe to. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|9 | |||
|Ke aa jagano thaalo mahima muj par jor kare chhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Te aatmaani haani karata joothe mohi le chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|10 | |||
|Ha, ne jyaare svargi mahima uday thato dekhaashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare pooru het kareene ubhaa raheta paase. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|11 | |||
|Te ne te ja puraatan vaarta muj kaane to kahejo, | |||
|- | |||
| | |||
|Ke "Isuthi shuddh thashe tu," em dilaaso dejo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj255A.JPG|500px]] | |||
==Image== | |||
[[File:Guj255B.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Evangel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Evangel +.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:255 Vat Puratan Kal Tani Je Manu Bhai Sung By Mr.Samuel Macwan.mp3}}}} |