4,926
edits
(Created page with "==૨૫ – ઈશ્વરસ્તુતિ== {| |+૨૫ – ઈશ્વરસ્તુતિ |- |૧ |પવિત્ર, પવિત્ર, પવિત્ર, ય...") |
No edit summary |
||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 5: | Line 5: | ||
|૧ | |૧ | ||
|પવિત્ર, પવિત્ર, પવિત્ર, યહોવા, | |પવિત્ર, પવિત્ર, પવિત્ર, યહોવા, | ||
| | |નમે સૃષ્ટિ સારી કરે તુજ સેવા, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 17: | Line 17: | ||
| | | | ||
|સહી સ્તંભ ભારે, હર્યાં પાપ મારાં, | |સહી સ્તંભ ભારે, હર્યાં પાપ મારાં, | ||
|ભજું દેવપુત્ર તને, તારનારા. | |ભજું, દેવપુત્ર તને, તારનારા. | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
Line 35: | Line 35: | ||
|નમું દાસ હું સર્વદા ગુણ ગાતાં. | |નમું દાસ હું સર્વદા ગુણ ગાતાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+25 – Ishwarstuti | |||
|- | |||
|1 | |||
|Pavitra, pavitra, pavitra, yahova, | |||
|namo srushti saari kare tuj seva, | |||
|- | |||
| | |||
|Karubimana gaan gaaje sunade, | |||
|saraafim stuti kare uchch saade. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Pavitra, pavitra, pavitra, yahova, | |||
|dhari janm aavyo kari shreshth seva, | |||
|- | |||
| | |||
|Sahi stambh bhaare, haryaa paap mara, | |||
|bhaju devputra tane, taaranaara. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Pavitra, pavitra, pavitra, yahova, | |||
|amo sang re'je sada, he shubhaatma, | |||
|- | |||
| | |||
|Thaje bhomiyo vaatma, naath pyaara, | |||
|amone sada satyama doranaara. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Pavitra, pavitra, pavitra, yahova, pita, | |||
|putra, aatma mali aek deva, | |||
|- | |||
| | |||
|Dayaavaan che tu anadi, ananta, | |||
|namu daas hoon sarvda gun gaata. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj25.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Bhairavi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:25 Pavitra Pavitra Yahova.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Yaman Kalyan == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:25 Pavitra Pavitra Pavitra Yahova (mp3cut.net).mp3}}}} |