4,926
edits
(Created page with "==૨૪૯ - આવો, હરેક પાપથી પીડિત== {| |+૨૪૯ - આવો, હરેક પાપથી પીડિત |- | |૮, ૬ સ્વરો...") |
|||
(6 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 29: | Line 29: | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|વિશ્વાસ કરો, વિશ્વાસ કરો, ફક્ત વિશ્વાસ કરો; | |વિશ્વાસ કરો, વિશ્વાસ કરો, ફક્ત વિશ્વાસ કરો; | ||
|- | |||
| | |||
|ત્રાણ તે દેશે, ત્રાણ તે દેશે, હાલ તે ત્રાણ દેશે. | |ત્રાણ તે દેશે, ત્રાણ તે દેશે, હાલ તે ત્રાણ દેશે. | ||
|- | |- | ||
Line 49: | Line 51: | ||
|નિત રે'વા તે સુંદર દેશમાં, જ્યાં આનંદ છે અમર. | |નિત રે'વા તે સુંદર દેશમાં, જ્યાં આનંદ છે અમર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+249 - Aavo, Harek Paapathi Peedit | |||
|- | |||
| | |||
|8, 6 Svaro Ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"Come, every soul by sin oppressed" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Stockton S.S. 64 | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Jone H. Stockton, | |||
|- | |||
| | |||
|1813-77 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|V. K Master | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aavo, darek paapathi peedit, chhe daya prabhu paas, | |||
|- | |||
| | |||
|Te de tamane viraam khacheet, jo karo haal vishvaas. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Vishvaas karo, vishvaas karo, phakt vishvaas karo; | |||
|- | |||
| | |||
|Traahn te deshe, traahn te deshe, haal te traahn deshe. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aasheervaado Khriste aapava vahevadayu rakt moolyavaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Tema doobaki maaro nahaava, thasho shvet him samaan. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Ha, Isu chhe satya, rasto, doranaar vishraamama nit; | |||
|- | |||
| | |||
|Vishvaas karo dheel vina to, thasho aasheervaadit. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Bhahdi jaao pavitra sandhamaan, chaalo svargi maarg par, | |||
|- | |||
| | |||
|Nit re'va te sundar deshama, jyaan aanand chhe amar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj249.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Trust ( Stockton ) - Sung By.Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:249.mp3}}}} |