4,926
edits
(Created page with "==૨૪૭ - જેની ઈચ્છા તે આવે== {| |+૨૪૭ - જેની ઈચ્છા તે આવે |- | |૧૦,૧૧,૧૧,૭ સ્વરો |- ...") |
|||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|"Whosoever | |"Whosoever heareth shout, shout the sound" | ||
|- | |- | ||
|Tune: | |Tune: | ||
Line 31: | Line 31: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|" | |"જેની ઈચ્છા તે આવે !" | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|" | |"જેની ઈચ્છા તે, ચાહે તે આવે!" | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 55: | Line 55: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|" | |"જેની ઈચ્છા તે આવે!" | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
Line 69: | Line 69: | ||
|"જેની ઈચ્છા તે આવે!" | |"જેની ઈચ્છા તે આવે!" | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+247 - Jeni Ichchha Te Aave | |||
|- | |||
| | |||
|10,11,11,7 Svaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Whosoever heareth shout, shout the sound" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|S. S. 24 | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Philip P. Bliss, | |||
|- | |||
| | |||
|1838-76 | |||
|- | |||
|Anu.: | |||
|Robert Ward | |||
|- | |||
|1 | |||
|Je koi saambhahde vaat aa, kare te pokaar ! | |||
|- | |||
| | |||
|Phelaave jagabharama aa mahaan uddhar; | |||
|- | |||
| | |||
|Sau maanaveene kahe aa shubh samaachaar: | |||
|- | |||
| | |||
|"Jeni ichchha te aave !" | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|"Jeni ichchha te, chaahe te aave!" | |||
|- | |||
| | |||
|Medaan tatha dungar par khabar rele: | |||
|- | |||
| | |||
|"Chhe maayaahdu pita, gher bolaave te," | |||
|- | |||
| | |||
|"Jeni ichchha te aave !" | |||
|- | |||
|2 | |||
|"Chaahe te aave," aa vachan khaatareedaar, | |||
|- | |||
| | |||
|"Chaahe te aave," chhe sadaakaahd taknaar, | |||
|- | |||
| | |||
|"Chaahe te aave," chhe jeevan ahi apaar, | |||
|- | |||
| | |||
|"Jeni ichchha te aave!" | |||
|- | |||
|3 | |||
|Je koi aavava chaahe, karvi nahi vaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Haal ja andar pese, kholelu chhe dvaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Saache rasto Isu, tenaathi ja uddhaar ! | |||
|- | |||
| | |||
|"Jeni ichchha te aave!" | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj247.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : WHOSOEVER - Sung By Lerryson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:247.mp3}}}} |