179
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૨૩૩ - ખ્રિસ્તમાં ખરી સમાનતાા== {| |+૨૩૩ - ખ્રિસ્તમાં ખરી સમાનતાા |- | |હરિ...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
==૨૩૩ - ખ્રિસ્તમાં ખરી | ==૨૩૩ - ખ્રિસ્તમાં ખરી સમાનતા== | ||
{| | {| | ||
|+૨૩૩ - ખ્રિસ્તમાં ખરી | |+૨૩૩ - ખ્રિસ્તમાં ખરી સમાનતા | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સૌ એક બાપ્તિસ્મા ખરું પામી જીવન લે | |સૌ એક બાપ્તિસ્મા ખરું પામી જીવન લે તુંજથી. | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કાળાં અને ધોળાં બધાં તણી થઈ એકતા, | |કાળાં અને ધોળાં બધાં ઘેટાં તણી થઈ એકતા, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 34: | Line 34: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|સૌ નાતને, સૌ જાનતે તું મંડળીમાં | |સૌ નાતને, સૌ જાનતે તું મંડળીમાં જોડતો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 45: | Line 45: | ||
|આલોક ને પરલોકમાં તુંથી જ સત્ય સમાનતા. | |આલોક ને પરલોકમાં તુંથી જ સત્ય સમાનતા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+233 - Khristama Khari Samaanata | |||
|- | |||
| | |||
|Harigeet | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Mahijibhai Hiralal | |||
|- | |||
|1 | |||
|O Khrist ! Taara raajyama kadi soorya aathamato nathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jya vaagh-bakari ek aare paani peeye premathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Satta badhe sau lok par taari vadhe nit vegathi, | |||
|- | |||
| | |||
|Sau ek baaptisma kharu paami jeevan le tujathi. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sau bhedabheento paadava homaai tu jaate gayo, | |||
|- | |||
| | |||
|To ek tohdun, ek vaado, ek paahdak tu thayo; | |||
|- | |||
| | |||
|Kahda ane dhohfa badha gheta tahni thai ekata, | |||
|- | |||
| | |||
|Padado chiraata bhinnataano thaay poorn samaanata. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sau naatane, sau jaanate tu mandahdima jodato, | |||
|- | |||
| | |||
|Oonchaneechani saghahdi jado, jadamoohdathi tu todato; | |||
|- | |||
| | |||
|Narnaarane sarakhn gahni, kaadhe nakaami bhinnata, | |||
|- | |||
| | |||
|Aalok ne paralokama tuthi ja satya samaanata. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj233.JPG|500px]] | |||
==Media - Hari Geet Chand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:233 O Khrist Tara Rajya Ma_Hari Geet.mp3}}}} |
edits