179
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૨૨૭ - પવિત્ર શાસ્ત્ર== {| |+૨૨૭ - પવિત્ર શાસ્ત્ર |- |૧ |પાસ્ત્ર પવિત્ર છે ...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 4: | Line 4: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
| | |શાસ્ત્ર પવિત્ર છે શુભ ખાણ, તેમાં છે અમોલ પાષાણ; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 27: | Line 27: | ||
|તે થાશે તુજ જીવન-દીપ, અંતે લેશે પ્રભુ સમીપ. | |તે થાશે તુજ જીવન-દીપ, અંતે લેશે પ્રભુ સમીપ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+227 - Pavitra Shaastra | |||
|- | |||
|1 | |||
|Shaastra pavitra chhe shubh khaahn, tema chhe amol paashaahn; | |||
|- | |||
| | |||
|Tenu tu sanshodhan kar, jeevanmugat maathe dhar. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shaastra pavitra chhe jeevanvrukh, bhaage chhe te aatmik bhookh; | |||
|- | |||
| | |||
|Aatmik maannaano bhandaar, uttam vaanaanno denaar. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shaastra pavitra chhe jeevan-nad, tema vhe chhe jeevanjal; | |||
|- | |||
| | |||
|Te peene tu trusha chhipaav, jeevanne rasadaar banaav. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shaastra pavitra tu bhaave sheekh, raakh sada Ishvarani beek; | |||
|- | |||
| | |||
|Te thaashe tuj jeevan-deep, ante leshe prabhu sameep. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj227.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Raag : Malkauns == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:227 Shastra Pavitra Che Shubh Khan_Manu Bhai.mp3}}}} |
edits