179
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૨૨૧ - બાઈબલનાં વચનો== {| |+૨૨૧ - બાઈબલનાં વચનો |- | |થાટ ભૈરવી. માલકોષ. તીન ત...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(8 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|રૂપા કરતાં શાં | |રૂપા કરતાં શાં રઢિયાળાં; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 60: | Line 60: | ||
|પ્રભુજી પ્રભુજી, હોજો અમારાં. | |પ્રભુજી પ્રભુજી, હોજો અમારાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+221 – Biblena Vachano | |||
|- | |||
| | |||
|Thaat Bhairavi. Maalkosh. Teen taal | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Jayvantibahen J. Chauhaan. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Vandan, prabhuji, hojo amaara, aapya adbhut vachano tamaara. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vachan tamaara deevada sam je, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevankero path ajavaahde; | |||
|- | |||
| | |||
|Harrdam jyoti ur ujaahde, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuji, prabhuji, hojo amaara. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Madhukosh karata ati madhura, | |||
|- | |||
| | |||
|Laage dilane te sunyaara; | |||
|- | |||
| | |||
|Svaad sadaaye maano, pyaara, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuji, prabhuji, hojo amaara. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Kanchan karata kinmatavahda, | |||
|- | |||
| | |||
|Roopa karata sha vadhiyaahda; | |||
|- | |||
| | |||
|Moolavo, re sau, aa moolavaahda, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuji prabhuji, hojo amaara. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aatma keri aa chhe talavaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan jange vijay denaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Rakshan de e vaat bataavanaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuji prabhuji, hojo amaara. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj221.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:221 Vandan Prabhu ji Ho Jo Aamara_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:221 Vandan Prabhuji Ho jo Aamara_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:221 Vandan Prabhuji Ho jo Aamara_Manu Bhai+.mp3}}}} |
edits