4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૨૧૭ - પવિત્રાત્માની જરૂર== {| |+૨૧૭ - પવિત્રાત્માની જરૂર |- | |૬, ૬, ૬, ૫ ને ટ...") |
|||
(7 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 46: | Line 46: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|પ્રેમે વશ | |પ્રેમે વશ થઈએ, અગ્નિ પડવા દે. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 54: | Line 54: | ||
|જય મળે છે અમને, અગ્નિ પડવા દે. | |જય મળે છે અમને, અગ્નિ પડવા દે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+217 - Pavitraatmaani Jaroor | |||
|- | |||
| | |||
|6, 6, 6, 5 Ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"Let the fire fall" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|S.S. 274 | |||
|- | |||
|1 | |||
|Amane joeeae agni, maaneeae tuj vaani; | |||
|- | |||
| | |||
|Etali ja chhe vinanti agni padava de. | |||
|- | |||
| | |||
|Maagi navi shakti tuj par vishvaas raakhi; | |||
|- | |||
| | |||
|Naatha shak ne bheeti, agni padava de. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Agni padava de, agni padava de; (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Aav, pavitra aatma, ne baaptisma de. (2) | |||
|- | |||
|2 | |||
|Taara par teku chhu, praarthana kari jaathu; | |||
|- | |||
| | |||
|Sauma maani taaru, agni padava de. | |||
|- | |||
| | |||
|Taari gam sau laavi manama harsh upajaavi; | |||
|- | |||
| | |||
|Svargi ghant vagaadi, agni padava de. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Vaphaadaar raheeae, tujathi bahd paameeae; | |||
|- | |||
| | |||
|Preme vash thaeeae, agni padava de. | |||
|- | |||
| | |||
|Paadta boom aanande, naasi gayo sandeh; | |||
|- | |||
| | |||
|Jay male chhe amane, agni padava de. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj217.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Let the fire fall== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Bringing In The Sheaves - Old Time GOSPEL HYMN -.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Let the fire fall - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:217 Amne Joi E Agni_Cassette.mp3}}}} |