4,926
edits
No edit summary |
(→Image) |
||
(11 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 8: | Line 8: | ||
|Tune: | |Tune: | ||
|Veni Creator | |Veni Creator | ||
|- | |||
|૮ સ્વરો | |||
|- | |- | ||
|અંગ્રેજી અનુ : | |અંગ્રેજી અનુ : | ||
Line 43: | Line 45: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|અગ્રેસર થઈ અમોને | |અગ્રેસર થઈ અમોને દોર, તો ભૂંડાનું નહિ ચાલે જોર. | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
Line 52: | Line 54: | ||
|- | |- | ||
|૭ | |૭ | ||
|સૌ માન આપો આજ, ઉત્થાન પામેલા સુતને તાજ; | |સૌ માન આપો બાપને આજ, ઉત્થાન પામેલા સુતને તાજ; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|શુદ્ધાત્માની પણ સ્તુતિ ગાઓ, ત્રિએક દેવનો મહિમા થાઓ. | |શુદ્ધાત્માની પણ સ્તુતિ ગાઓ, ત્રિએક દેવનો મહિમા થાઓ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | == Phonetic English == | ||
Line 76: | Line 77: | ||
|- | |- | ||
|1 | |1 | ||
|He | |He srushtisthaapak aatma, aav, amoma taaro vaaso laav; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Amaara man kar tuj ghar, svargeey krupa ema bhar. | ||
|- | |- | ||
|2 | |2 | ||
| | |Tu to sambodhak aatma je, paraatpar devanu daan te; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Tu jeevatu jahd, tu agni, prem, tu aatmik abhishek tem. | ||
|- | |- | ||
|3 | |3 | ||
| | |Tu saat bakshis aapanaar, tu devani aangali joradaar; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Tu baapanu vachan sada chhe, bolvaani amne shakti de. | ||
|- | |- | ||
|4 | |4 | ||
| | |Am manoma prakaash kar, ne taaro prem amoma bhar; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Door kar sau daihik | |Door kar sau daihik nabahdai, balavaan kar amone sadaay. | ||
|- | |- | ||
|5 | |5 | ||
| | |Tu shatruoone door hathaad, amone shaanti tu pamaad; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Agresar thai amone | |Agresar thai amone dor, to bhoondaanu nahi chaale jor. | ||
|- | |- | ||
|6 | |6 | ||
|Amane de | |Amane de jaahnava baapne aaj, ne putrane je mahaaraaj; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Tu aatma banneno kharo, tane maaniye, evu karo. | ||
|- | |- | ||
|7 | |7 | ||
|Sau maan aapo aaj, utthaan paamela sutane taaj; | |Sau maan aapo baapne aaj, utthaan paamela sutane taaj; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 119: | Line 120: | ||
==Image== | ==Image== | ||
[[File: | [[File:214 He Srusthi Stapak Aatma Aav BHAJANSANGRAH COPY.jpeg|500px]] | ||
==Media - Hymn Tune : Veni Creator (Mechlin) - Sung By Mr. Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:214.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Veni Creator ( Dykes )== | ==Media - Hymn Tune : Veni Creator ( Dykes )== | ||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Veni Creator ( Dykes ) + | {{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Veni Creator ( Dykes ) +.mp3}}}} |