179
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૨૧૦ - પવિત્રામાને આમંત્રણ== {| |+૨૧૦ - પવિત્રામાને આમંત્રણ |- |કર્તા: |એલ....") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(8 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
==૨૧૦ - | ==૨૧૦ - પવિત્રાત્માને આમંત્રણ== | ||
{| | {| | ||
|+૨૧૦ - | |+૨૧૦ - પવિત્રાત્માને આમંત્રણ | ||
|- | |- | ||
|કર્તા: | |કર્તા: | ||
Line 45: | Line 45: | ||
|અજબ શક્તિથી......રે | |અજબ શક્તિથી......રે | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+210 - Pavitraatmaane Aamntran | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|L. J. Francis (Siyoni) | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aavo, avinaashi, aakaashi aatma, | |||
|- | |||
| | |||
|Maari trupt karo bhaavana, prembhaktithi......Re. | |||
|- | |||
| | |||
|Bharo antar sarovar oochhahdata, | |||
|- | |||
| | |||
|Karo saagar ghughavata, ajab shaktithi......Re. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Patthara par paani ! aakhi jindagi gai! (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Paapvaasana rahi, mane shaanti na thai | |||
|- | |||
| | |||
|Thaye Khristithi......Re | |||
|- | |||
|2 | |||
|Pachaasmaana naath ! bharo bhaktina bhandaar, (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Amaara aakha ghar sansaar, jaae jagik aa janjahd | |||
|- | |||
| | |||
|Aatma vrushtithi.....Re | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sooka a haadaka ! kare kheehnoma khabhahdaat, (2) | |||
|- | |||
| | |||
|Laage antar gabharaat, sena paame sanasanaat | |||
|- | |||
| | |||
|Ajab shaktithi......Re | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj210.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:210 Avo Avinashi Aakashi_Manu Bhai.mp3}}}} |
edits