93
edits
(Created page with "==૨૧ – સહાયને માટે પ્રાર્થના== {| |+૨૧ – સહાયને માટે પ્રાર્થના |- |૧ |ખ્રિ...") |
|||
(5 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|માન્ય રાખજે સેવ | |માન્ય રાખજે સેવ એ બધી, | ||
|ધરી રહ્યા સુઆશ, ત્યાગ નહિ કદી. | |ધરી રહ્યા સુઆશ, ત્યાગ નહિ કદી. | ||
|- | |- | ||
Line 35: | Line 35: | ||
|મનાય એક દેવ, સ્તુત્ય હો વળી. | |મનાય એક દેવ, સ્તુત્ય હો વળી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+21 – Sahayne Mate Prarthana | |||
|- | |||
|1 | |||
|Khrist dev, tu mandali madhe, | |||
|sada thaje sahay, bhaav bahu vadhe; | |||
|- | |||
| | |||
|Mandali mali aa same, dhani, | |||
|thaje sameep, naath, daasni bhani. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bodh je thashe tuj naamano, | |||
|tharaav dil manhya, thay kaamno; | |||
|- | |||
| | |||
|Maanya rakhje sev ae badhi, | |||
|dhari rahya suaash, tyag nahi kadi. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prembhaavathi kirtano karya, | |||
|karya vakhaan aaj, ghoontane namya; | |||
|- | |||
| | |||
|Dusht na hare bodh tu tano, | |||
|rahe sada phalit antre ghano. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Maagiae badhu Khrist naamathi, | |||
|kshama karo anyaay, dev, re'mathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Baap, putra ne aatma mali, | |||
|manaay ek dev, stutya ho vali. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj21.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Alhaiya Bilaval== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:21 Khrist Dev Tu Mandali Madhe_Johnson Mama.mp3}}}} |
edits