179
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૨૦૭ - દેવ, રેડ આત્મા== {| |+૨૦૭ - દેવ, રેડ આત્મા |- | |માદરી |- |કર્તા: |જે.વી. એસ. ...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(4 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 57: | Line 57: | ||
|એ જ ટૂંક પ્રાર્થના કબૂલ રાખ દાસની. | |એ જ ટૂંક પ્રાર્થના કબૂલ રાખ દાસની. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+207 - Dev, Red Aatma | |||
|- | |||
| | |||
|Maadari | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|J.V. S. Tailor | |||
|- | |||
|1 | |||
|Dev, red aatama, | |||
|- | |||
| | |||
|Dosh jaay dilano javaay Khrist raajma. | |||
|- | |||
| | |||
|Duniyaai vaatma, aatamik gyaanama, | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist maan, Khrist naam deepashe svathaamama. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maaganaarne kadi | |||
|- | |||
| | |||
|Dev kaadhato nathi, sune vinanti te badhi; | |||
|- | |||
| | |||
|Maaganaarni kadi, maagahni jashe radi? | |||
|- | |||
| | |||
|Na, daya bharel dev, tun thava na de kadi. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aatama vina ame | |||
|- | |||
| | |||
|Aandhahda chhiae badha, sukhi na sarv ko same; | |||
|- | |||
| | |||
|Jem aandhahda bhame, tem to badha ame. | |||
|- | |||
| | |||
|Andhakaar paapno kumaarg sarvada game. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Red aatma dhahni, | |||
|- | |||
| | |||
|Urama prakaash paad, jaay raat paapni; | |||
|- | |||
| | |||
|Joi Khristni bhahni, taar paapthi, dhahni, | |||
|- | |||
| | |||
|Ae j toonk praarthana kabool raakh daasni. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj207.JPG|500px]] | |||
== Media - Maadari Chhand - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:207 Dev Red Aatma_Maadari.mp3}}}} |
edits