179
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૨૦૪ - દયાસાગર પ્રભુ ઈસુ== {| |+૨૦૪ - દયાસાગર પ્રભુ ઈસુ |- | |૮, ૭ સ્વરો |- |કર્...") |
Upworkuser2 (talk | contribs) |
||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 37: | Line 37: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|થાજે મારો | |થાજે મારો ધન્ય ભૂપ, ઉરને કરજે પુણ્યરૂપ. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 45: | Line 45: | ||
|કરજે પાપનો પરિહાર, આપજે મને ધન ઉદ્વાર. | |કરજે પાપનો પરિહાર, આપજે મને ધન ઉદ્વાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+204 - Dayaasaagar Prabhu Isu | |||
|- | |||
| | |||
|8, 7 Swaro | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|J. V. S. Taylor | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu, Isu, dayaaroop, Isu Khrist dayaano bhoop, | |||
|- | |||
| | |||
|Dayaasaagar dayaavant, daya tema che anant. | |||
|- | |||
| | |||
|Janmathi hu paapi bhrasht, janmathi che paapnu kasht; | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaare lidho pahelo shwaas paapi lokmaa tyaarathi vaas. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maara manma paapvichaar, ange vadagya paapavikaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Pooro hu aparaadhi jan, aethi dukhi maaru man. | |||
|- | |||
| | |||
|Isu, Isu, dayaaroop, paapine dayaano bhoop, | |||
|- | |||
| | |||
|Maate thaau taaro daas, bhaave rahu taari paas. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Bijaano karine tyaag tumamaa shodhu pooro bhaag; | |||
|- | |||
| | |||
|Thaaje maaro dhanya bhoop, urane karaje punyaroop. | |||
|- | |||
| | |||
|Thaa na kadi daasthi door, vasti karaje maare ur. | |||
|- | |||
| | |||
|Karaje paapno parihaar, aapaje mane dhan uddhaar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj204.JPG|500px]] | |||
==Media - As Like 349 No.Song== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:204 Isu Isu DayaRup_.mp3}}}} |
edits