4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૯૭ - ખ્રિસ્તમાં જીવવું== {| |+૧૯૭ - ખ્રિસ્તમાં જીવવું |- | |૮ સ્વરો |- | |"And can i...") |
|||
(10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|મેં તો તેને મહા દુ:ખ દીધું ! તોય થયો મુજ તે મરનાર! | |મેં તો તેને મહા દુ:ખ દીધું ! તોય થયો મુજ માટ તે મરનાર! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 66: | Line 66: | ||
|અનંત તખ્ત આગળ આવી હું, ખ્રિસ્ત માર્ફત તાજનો હક્ક કરું. | |અનંત તખ્ત આગળ આવી હું, ખ્રિસ્ત માર્ફત તાજનો હક્ક કરું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+197 - Khristmaa Jevavu | |||
|- | |||
| | |||
|8 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"And can it be that I should gain?" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|Fill more L.M. | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Charles Wesli | |||
|- | |||
| | |||
|1707-88 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Fredrick Wood | |||
|- | |||
|1 | |||
|Shu Khrist-motathi mujh taaran thaay? Shu thaau laabh aeno medavanaar? | |||
|- | |||
| | |||
|Mein to tene mahaa dukh didhu ! Toya thayo mujh maat te maranaar! | |||
|- | |||
| | |||
|Aashvaryakaarak prem ! Khare ! Mujh prabhu, tu mujh maat mare! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sanaatan mare ! Moto marm ! Ajab yojanaa ! Konathi samajaay ? | |||
|- | |||
| | |||
|Divya priti ! Kevi agaadh ! Dutothi pan na byaan karaay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Kevi dayaa ! Duto bhajo; maanav pan bhajanaaraa thajo. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Baapnu takht mookine aavyo; krupaa anahad, ajab khachit ! | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaagyu sandhu, prem aj laavyo; maryo kem ke maanav patit; | |||
|- | |||
| | |||
|Kevi dayaa ! Mafat ! Apaar ! Shodhyo mane je chek laachaar ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Paapni kedamaa to ghani vaar hu hato bandivaan niraash; | |||
|- | |||
| | |||
|Pan tujh aakhano maltaa chamakaar, mujh man maahe thayo prakaash; | |||
|- | |||
| | |||
|Bandhan tutyaa, malyo uddhaar, haal chu teni paachal chaalanaar. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Dandaagyaathi darto nathi, Isu maaro, maaro aj sadaay ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevu maaraa naathmaa nakki, ne temaa hu ganaayo nyaayi; | |||
|- | |||
| | |||
|Anant takht aagad aavi hu, Khrist maarfat taajano hakk karu. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj197.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Fillmore== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Fillmore +.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Fillmore - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Fillmore + TO GOD WILL I DIRECT MY PRAYER_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : SAGINA - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:197.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : SAGINA - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:SAGINA + And Can It Be That I Should Gain+Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] |