4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે== {| |+૧૯૬ - ખ્રિસ્ત મારો છે |- | |૮, ૬, ૮, ૩, ૮, ૮, ૮, ૩ સ્વર...") |
No edit summary |
||
(10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 13: | Line 13: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ઠરાવ કીધો છે | |ઠરાવ કીધો છે ખરેખર, ખ્રિસ્ત મારો. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ધન | |ધન તેનું ખૂટે નહિ કદા, ખ્રિસ્ત મારો; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તમારું સોનું જાય ઘટી, તમારું માન ટકનાર | |તમારું સોનું જાય ઘટી, તમારું માન ટકનાર નથી; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ત્યારે મને નહિ પડે ફાળ, ખ્રિસ્ત મારો | |ત્યારે મને નહિ પડે ફાળ, ખ્રિસ્ત મારો. | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
Line 57: | Line 57: | ||
|સૌ દેશમાં પોકારી આ વાત, "ખ્રિસ્ત મારો." | |સૌ દેશમાં પોકારી આ વાત, "ખ્રિસ્ત મારો." | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+196 - Khrist Maaro Che | |||
|- | |||
| | |||
|8, 6, 8, 3, 8, 8, 8, 3 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Christ for me" | |||
|- | |||
|1 | |||
|Man maaru sthir che taaraa par, Khrist maaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Tharaav kidho che kharekhare, Khrist maaro. | |||
|- | |||
| | |||
|Che raajaa, yaajak, sadguru, jene mane taaran didhu; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne shwaas che tyaa lag hu gaau, Khrist maaro. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dhan vishe cho phoole bijaa ! Khrist maaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhan tenu khute nahi kadaa, Khrist maaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Tamaaru sonu jaay ghati, tamaaru maan takanaar nathi; | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh bhaag raheshe saukaal lagi, Khrist maaro. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Hu maando athvaa saajo hou, Khrist maaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Jo nirdhaan athvaa dhanvaan thaau, Khrist maaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Ne jyaare aavashe mrutyukaal, ne bhavsaagarani mooku paal, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare mane nahi pade faad, Khrist maaro. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Haal maaru geet kon gaai shake, "Khrist maaro;" | |||
|- | |||
| | |||
|Mujh satya vaat ne jeevan che, "Khrist maaro"; | |||
|- | |||
| | |||
|To manoman ne haathohaath, melavine chaalishu sanghaat, | |||
|- | |||
| | |||
|Sau deshmaa pokaari aa vaat, "Khrist maaro." | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj196.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : Christ for Me - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Christ for Me_My Heart Is Fixed_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Christ for Me , Sung By Shalom Methodist Church Choir On 17-01-2021== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:196 Man Maru Sthir che By Shalom Methodist Church Choir on 17-01-2021.mp3}}}} |