4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૯૩ - એકલો ઈસુ== {| |+૧૯૩ - એકલો ઈસુ |- | |૮, ૬ સ્વરો |- | |"Jesus only is our message" |- |Tune: |C.L.431 |- |કર...") |
|||
(11 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|ઈસુ એકલો છે | |ઈસુ એકલો છે વૈદ ખરો, રોગ તણો લીધો છે ભાર; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 49: | Line 49: | ||
|- | |- | ||
|૫ | |૫ | ||
|ઈસુ એકલો છે | |ઈસુ એકલો છે પરાક્રમ, પચાસીનું એ ઈનામ; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ઈસુ, દેજે | |ઈસુ, દેજે શક્તિ તારી, આત્માનું તું દેજે દાન. | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
Line 60: | Line 60: | ||
|ઈસુ છે ત્રાતા અમારો, સંધાં વાનાં તેની પાસ. | |ઈસુ છે ત્રાતા અમારો, સંધાં વાનાં તેની પાસ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+193 - Eklo Isu | |||
|- | |||
| | |||
|8, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Jesus only is our message" | |||
|- | |||
|Tune: | |||
|C.L.431 | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|A. B. Simpasan | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Harakhaaji Keshavajibhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu eklo che sandesho, kariae tenu manan; | |||
|- | |||
| | |||
|Vakhaanishu sadaa tene, kariae tenu darshan. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Keval Isu, sadaa Isu, Isu sandhu tenaa gaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Traataa, shuddhataano daataa, prabhu, ae raajaane maan. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu eklo che je traataa, paapno kidho parihaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Poora nyaayipanaano daataa, roj balno te che denaar. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Shuddh karanaaro che Isu, paapnaa daagho dhoyaa oor; | |||
|- | |||
| | |||
|Potaanaa aatmaathi kare te aapnaa man bharpoor. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Isu eklo che vaid kharo, rog tano lidho che bhaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevanani bharpoori madhye, mandali che bhaagidaar. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Isu eklo che paraakram, pachaasinu ae inaam; | |||
|- | |||
| | |||
|Isu, deje shakti taari, aatmaanu tu deje daan. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Isuni vaat jotaa bethaa, tedaani raakhine aash; | |||
|- | |||
| | |||
|Isu che traataa amaaro, sandhaa vaanaa teni paas. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj193.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : JESUS ONLY IS OUR MESSAGE== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:JESUS Only Is Our Message.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : JESUS ONLY IS OUR MESSAGE - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:JESUS Only Is Our Message_Guj Notaion.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
== Media - Hymn Tune : JESUS ONLY IS OUR MESSAGE By Rev.Stavan Christian & Sharon Christian== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:193 Isu Eklo Che Sandesho Rev.Stavan Sir Cassette.mp3}}}} |