4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૯૨ - મુજ મિત્ર ઈસુ== {| |+૧૯૨ - મુજ મિત્ર ઈસુ |- | |૮,૬ સ્વરો |- | |"Why should I charge my soul with ...") |
|||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સૌ | |સૌ ખ્રિસ્તનું છે ને તેનો હું, તો ચિંતા કેમ રાખું? | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 37: | Line 37: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|તેજવંત સૂરજ, રૂપેરી ચાંદ, | |તેજવંત સૂરજ, રૂપેરી ચાંદ, ચળકતા તારા જે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|નિજ લોકોને ઉપર લેવા તેજવંત | |નિજ લોકોને ઉપર લેવા તેજવંત પાછો આવશે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|બહુ હર્ષ થશે કહેવાથી એમ કે છે મુજ મિત્ર તે. | |બહુ હર્ષ થશે કહેવાથી એમ કે છે મુજ મિત્ર તે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+192 - Mujh Mitra Isu | |||
|- | |||
| | |||
|8, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Why should I charge my soul with care" | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|J. H. Saamit | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|H. V. Andus | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chintaano boj hu kem raakhu? Sau khaananu dravya che, | |||
|- | |||
| | |||
|Dev baapanaa vaaras Isunu, ne che mujh mitra te. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Haa, te mujh mitra che, ne tenu sau mujhne aape, | |||
|- | |||
| | |||
|Sau Khristnu che ne teno hu, to chintaa kem raakhu? | |||
|- | |||
| | |||
|Kaaje mujh mitra che Isu. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Poorato khoraak bakshe che roj, khaavaa sarv aave, | |||
|- | |||
| | |||
|Aakhi pruthvi, maanas ne dhor, ne che mujh mitra te. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tejvant suraj, rooperi chaand, chalkataa taaraa je, | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist Isunaa che te badhaa, ne che mujh mitra te. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Nij lokone upar levaa tejvant paacho aavashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Bahu harsh thashe kahevaathi aem ke che mujh mitra te. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj192.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : HE’S A FRIEND OF MINE - Sung By Lerryson Wilson Christy == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:HE’S A FRIEND OF MINE + Guj Notation Sung by Lerryson Wilson Christy.mp3}}}} |