532
edits
(Created page with "==૧૮૫ - પ્રભુ ઈસુનાં વખાણ== {| |+૧૮૫ - પ્રભુ ઈસુનાં વખાણ |- |૧ | |ખ્રિસ્ત ઈસુ ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(8 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 4: | Line 4: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|ખ્રિસ્ત ઈસુ રાય છે, | |ખ્રિસ્ત ઈસુ રાય છે, | ||
|- | |- | ||
Line 17: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
|ખ્રિસ્તને જ માનજે, | |ખ્રિસ્તને જ માનજે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ખ્રિસ્તકામ, ખ્રિસ્તનામ પૂર્ણ શુદ્ધ | |ખ્રિસ્તકામ, ખ્રિસ્તનામ પૂર્ણ શુદ્ધ જાણજે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 30: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|સંધ ખ્રિસ્તનો કરો, | |સંધ ખ્રિસ્તનો કરો, | ||
|- | |- | ||
Line 42: | Line 39: | ||
|જીવદાન ખ્રિસ્ત દે, લઈ સુધામને ધરો. | |જીવદાન ખ્રિસ્ત દે, લઈ સુધામને ધરો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+185 - Prabhu Isunaa Vakhaan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Khrist Isu raay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Raaj, kaaj, taaj sarv Khristnaa sadaay che; | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv je karaay che, te thaki aj thaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Te tanaa aj haath maa niti, nem, nyaay che. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Khristne aj maanaje, | |||
|- | |||
| | |||
|Khristkaam, Khristnaam purn shuddh jaanaje; | |||
|- | |||
| | |||
|Yogya gaan aanaje, Khristne vakhaanaje, | |||
|- | |||
| | |||
|Sau kare sadaay sev, vruddh ne juvaan je. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sandh Khristno karo, | |||
|- | |||
| | |||
|Paap, bhraatine taji pavitra panthamaa faro; | |||
|- | |||
| | |||
|Dandani tamo daro, kaa tamo vruthaa maaro? | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevandaan Khrist de, lai sudhaamane dharo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj185.JPG|500px]] | |||
==Media - Maadari Chhand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:185 Khrist Isu Rai Che_Maadari.mp3}}}} |
edits