1,568
edits
(12 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|ભાવે ભજો પ્રભુ ઈસુ નામ, પ્રેમી મધુર પ્રભુ ઈસુ નામ, | |ભાવે ભજો પ્રભુ ઈસુ નામ, | ||
|પ્રેમી મધુર પ્રભુ ઈસુ નામ, | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
|અનંતજીવનનું નિશાન, ગાઓ પ્રભુનાં | |અનંતજીવનનું નિશાન, | ||
|ગાઓ પ્રભુનાં ગાઓ જયગાન. (૨) | |||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|સન્માન, મહિમા, પ્રભુ સન્મુખ, | |સન્માન, મહિમા, પ્રભુ સન્મુખ, | ||
|શોભા ને સામર્થ્ય દીસે ખૂબ, | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 22: | Line 25: | ||
|ગૌરવ અનેરું ને ગુણવાન. | |ગૌરવ અનેરું ને ગુણવાન. | ||
|- | |- | ||
| | |||
| | | | ||
| | | | ||
Line 31: | Line 35: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|ધરતી પર આવી તજ્યા | |ધરતી પર આવી તજ્યા દમામ, | ||
|માનવ સેવા કીધી તમામ | |માનવ સેવા કીધી તમામ. | ||
|- | |- | ||
| | |||
| | | | ||
| | | | ||
Line 46: | Line 51: | ||
|માનવ કાજે થયો કુરબાન! | |માનવ કાજે થયો કુરબાન! | ||
|- | |- | ||
| | |||
| | | | ||
| | | | ||
Line 58: | Line 64: | ||
|તારણ આપે, લે નહિ દામ. | |તારણ આપે, લે નહિ દામ. | ||
|- | |- | ||
| | |||
| | |||
| | | | ||
|(પ્રે. કૃ. ૪:૧૨) | |(પ્રે. કૃ. ૪:૧૨) | ||
Line 74: | Line 82: | ||
|(માથ્થી ૨૮:૧૮) | |(માથ્થી ૨૮:૧૮) | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+ | |||
|- | |||
|(Raag : | |||
|Amulya lahuse bach gaye jo) | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|J. S. Prakaash. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Bhaave bhajo prabhu Isu naam, | |||
|Premi madhur prabhu Isu naam, | |||
|- | |||
| | |||
|Anantjivananu nishaan, | |||
|Gaao prabhunaa gaao jaygaan. (2) | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sanmaan, mahimaa, prabhu sanmukh, | |||
|Shobhaa ne saamarthya dise khoob, | |||
|- | |||
| | |||
|Hardam raache pavitrasthaan, | |||
|Gaurav aneru ne gunvaan. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|(Geetshastra 96 : 6) | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aadi pavitra Ishwar ek, | |||
|Namyo jage prabhu Isu chek, | |||
|- | |||
| | |||
|Dharti par aavi tajyaa damaam, | |||
|Maanav sevaa kidhi tamaam. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|(Phillip 2: 6-8) | |||
|- | |||
|3 | |||
|Janhit kaaryo kidhaa vidh, | |||
|Stambh lagi chodi nahi preet, | |||
|- | |||
| | |||
|Kevo ajab che, prem mahaan! | |||
|Maanav kaaje thayo kurabaan! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|(Pre. Kru. 10:38) | |||
|- | |||
|4 | |||
|Unche aakaashe, pruthvi pare, | |||
|Taaransaadhak Isu khare. | |||
|- | |||
| | |||
|Triloke dise ek aj naam, | |||
|Taaran aape, le nahi daam. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|(Pre. Kru. 4:12) | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jagadudvaarak prabhu Isu, | |||
|Sarvsattadhish prabhu Isu, | |||
|- | |||
| | |||
|Narm bani do dilnaa daan, | |||
|Jagatarakane dejo maan. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|(Maaththi 28:18) | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj184.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod - Sung By By Shalom Methodist Church Choir on 10-07-2022== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:184 Bhave Bhajo Prabhu Isu Naam Manu Bhai By Shalom Methodist Church Choir on 10-07-2022.mp3}}}} |