4,926
edits
(Created page with "==૧૮૦ - ખ્રિસ્તમાં રહેવાથી લાભ== {| |+૧૮૦ - ખ્રિસ્તમાં રહેવાથી લાભ |- | |નાર...") |
|||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|સદા સુભક્ત દેવના થજો સુચાલમાં | |સદા સુભક્ત દેવના થજો સુચાલમાં બધા; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 45: | Line 45: | ||
|સુભક્ત એમ ખ્રિસ્તમાં, રહી જગે પ્રકાશશે. | |સુભક્ત એમ ખ્રિસ્તમાં, રહી જગે પ્રકાશશે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+180 - Khristmaa Rahevaathi Laabh | |||
|- | |||
| | |||
|Naaraayan | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Thomaabhai Paathaabhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Apaar laabh Khristthi saday Khristmaa raho, | |||
|- | |||
| | |||
|Vijog dehano thataa anant laabhne graho, | |||
|- | |||
| | |||
|Sadaa suchaal Khristni dharo badhaa sukaamamaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Anant laabh paamasho apaar uchch dhaamamaa. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sugandh jem udati, gulaab phoolni sadaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Sadaa subhakt devanaa thajo suchaalamaa bachaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Prakaash suryano pade, timir dur thaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Suchaal ae prakaash che, pavitrataa manaay che. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Anaaj lunathi badhaa susvaadathi khavaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Pavitra lok lun che, sudhaaranaar thaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Vasel gaam dungare, chupu kadi nahi aj chupashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Subhakt aem Khristmaa, rahi jage prakaashashe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj180.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Khamaj== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:280 Apar Labh Khrist Thi.mp3}}}} |