1,568
edits
(Created page with "==૧૭૯ - ઈસુ એ જ સગું== {| |+૧૭૯ - ઈસુ એ જ સગું |- |કર્તા: |એન. જે જયેશ |- |ટેક: |સગુ...") |
|||
(18 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નથી કોનો | |નથી કોનો પ્રેમઅજાયબ એવો, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નિહાળું અખંડિત | |નિહાળું અખંડિત તેહમાં જેવો. | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કાંજે બધું વિશ્વ આ તો | |કાંજે બધું વિશ્વ આ તો તેહનું છે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 57: | Line 57: | ||
|મળે સાથ સ્વર્ગ, નહીં એ નવાઈ | |મળે સાથ સ્વર્ગ, નહીં એ નવાઈ | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+179 - Isu Ae Aj Sagu | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|N. J Jayesh | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Sagu maare Isu che vaa'laamaa vaa'lu, sagu maaru sarv hu tene aj bhaadu. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Nathi kone saathi sahodaar aevo, | |||
|- | |||
| | |||
|Malyo mane Isu masihaa aj jevo, | |||
|- | |||
| | |||
|Nathi kone premjaayab aevo, | |||
|- | |||
| | |||
|Nihaadu akhandit tehamaa jevo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dukhesukhe paasamaa paas re'naaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Vipattimaa himmat, saa'ya denaaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Maathi vedaa aashray te ek maaro, | |||
|- | |||
| | |||
|Viro maari vaa're sadaa chadhanaaro. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Jene prabhu Isuj ek sagu che, | |||
|- | |||
| | |||
|Tene jagamaa ochu kashu pan shu che? | |||
|- | |||
| | |||
|Kaaje badhu vishva aa to tehnu che, | |||
|- | |||
| | |||
|Sagu te vinaa sahu vyarth badhu che. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Dhanya jene Khrist tani aj sagaai | |||
|- | |||
| | |||
|Tare aa bhavsaagar te jan sadaai, | |||
|- | |||
| | |||
|Male aene shaashvat jeevan, bhai, | |||
|- | |||
| | |||
|Male saath swarg, nahi ae navaai | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj179.JPG|500px]] | |||
==Media== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:BS179.mp3}}}} |