532
edits
(Created page with "==૧૭૬ - અલૌકિક નામ : ઈસુ== {| |+૧૭૬ - અલૌકિક નામ : ઈસુ |- | |(પ્રે. કૃ. ૪: ૧૨) |- | |હરિગ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(8 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 9: | Line 9: | ||
|હરિગીત | |હરિગીત | ||
|- | |- | ||
|કર્તા: ચૂનીલાલ ર. સૈનિક | |કર્તા: | ||
|ચૂનીલાલ ર. સૈનિક | |||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
Line 27: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જે નામથી | |જે નામથી જૂનાપણું જડમૂળથી મારું ગયું. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જે | |જે નામથી મારી બધી ઉર ઊર્મિઓ ઊભરાય છે, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 47: | Line 48: | ||
|તે નામ ઉત્તમ એક ઈસુ, વિશ્વપ્રેમી રાય છે. | |તે નામ ઉત્તમ એક ઈસુ, વિશ્વપ્રેમી રાય છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+176 - Alokik Naam : Isu | |||
|- | |||
| | |||
|(Pre. Kru. 4: 12) | |||
|- | |||
| | |||
|Harigeet | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Chunilaal R. Sainik | |||
|- | |||
|1 | |||
|Je naamthi aaraam maaraa kalaant aatmaano thayo, | |||
|- | |||
| | |||
|Je naamthi avanat chataa, unnat shikhare hu gayo. | |||
|- | |||
| | |||
|Je naamthi maaraa badhaa aparaadh to dhankaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Te naam uttam ek Isu, veshvapremi raay che. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Je naamthi badalaan maaraa malin aatmaanu thayu, | |||
|- | |||
| | |||
|Je naamthi junaapanu jadamulathi maaru gayu. | |||
|- | |||
| | |||
|Je naamthi maari badhi oor urmio ubharaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Te naam uttam ek Isu, veshvapremi raay che. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Je naamthi uchch nichni vrutti badhi dur thaay che, | |||
|- | |||
| | |||
|Je naamthi maaru ane taaru badhu tajaay che. | |||
|- | |||
| | |||
|Je naamthi paamar pavitro ek aaje thaay che. | |||
|- | |||
| | |||
|Te naam uttam ek Isu, vishwapremi raay che. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj176.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Khamaj== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:176 Je Nam Thi Aaram Mara_Johnson Mama.mp3}}}} |
edits