532
edits
Rrishujain (talk | contribs) |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(9 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|તે તો દુ:ખિયા જનનો | |તે તો દુ:ખિયા જનનો દિલાસો હાં, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 54: | Line 54: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તે તો | |તે તો ક્લેશીના ક્લેશો ટાળે, હ્રદયને ઠારે રે હોજી. | ||
|મારો. | |મારો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+174 - Isu Sarv Shubhano Akhut Bhandaar | |||
|- | |||
| | |||
|Bhajan | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Daniel Dahyabhai | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Maaro Isu bahu che saaro haa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te to sarv sukhno akhut bhandaar aj maaro re hoji. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Te to dukhiyaa janano dilaaso haa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te to nodhaaraano aadhaar, kharekhar khaaso re hoji. | |||
|Maaro. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Te to bhukhyaa jananu bhaanu haa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te to tarasyaa mananu paani, daridrinu naanu re hoji. | |||
|Maaro. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Te to thaakelaano visaamo haa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te to andh janoni aankho, garibno jaamo re hoji. | |||
|Maaro. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Te to chaayo tadakaa saame haa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te to tofaan saame otho niraashrit maate re hoji. | |||
|Maaro. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Te to vaid bimaarino saaro haa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te to bhatakelaano marg, prabhaatano taaro re hoji. | |||
|Maaro. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Te to sankat sarv nivaare haa, | |||
|- | |||
| | |||
|Te to kleshinaa klesho taale, hrudayne thaare re hoji. | |||
|Maaro. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj174.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:174 Maro Isu bahu Che Saro Ha_Traditional Tune.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Kalavati== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:174 Maro Isu Bahu Che Saro Ha _.mp3}}}} |
edits