4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૭૧ - ખ્રિતની અનુપમ પ્રીતિ== {| |+૧૭૧ - ખ્રિતની અનુપમ પ્રીતિ |- | |હરિગીત |- ...") |
No edit summary |
||
(11 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
==૧૭૧ - | ==૧૭૧ - ખ્રિસ્તની અનુપમ પ્રીતિ== | ||
{| | {| | ||
|+૧૭૧ - | |+૧૭૧ - ખ્રિસ્તની અનુપમ પ્રીતિ | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તું ત્રાણકારી, શોકહારી, | |તું ત્રાણકારી, શોકહારી, સુખકારી છે પતિ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|એ | |એ શ્રેષ્ઠ પ્રેમાભાર તવ ભૂલીશ નહિ મમ દિલથી, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 49: | Line 49: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તે પ્રીત જે જન | |તે પ્રીત જે જન પામશે, દુ:ખ વામશે, સ્વર્ગે જશે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 57: | Line 57: | ||
|પ્યારા પ્રભુ, પ્રેમાળ તારી પ્રીત ન્યારી છે અતિ. | |પ્યારા પ્રભુ, પ્રેમાળ તારી પ્રીત ન્યારી છે અતિ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+171 - Khristni Anupam Priti | |||
|- | |||
| | |||
|Harigeet | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Daniel Dahyaabhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Hey Khrist traataa, traanadaataa, vishwadidhaataa dhani, | |||
|- | |||
| | |||
|Hu alp praani stuti taari shu karu mukhthi dhani; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu traanakaari, shokahaari, sukhkaari che pati, | |||
|- | |||
| | |||
|Pyaara prabhu, premad taari preet nyaari che ati. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Che naath tu j anaathano, sahu srushti kero aasharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Tu sarvthi parishuddh che, paripurn pritino jharo; | |||
|- | |||
| | |||
|Jan koi pan nahi paamashe tav paar pritino rati, | |||
|- | |||
| | |||
|Pyaara prabhu, premaal taari preet nyaari che ati. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Te chek chelle praan taaro am kaaj to arpi didho, | |||
|- | |||
| | |||
|Swikaar ae sahu dukhno am paapio maate kidho; | |||
|- | |||
| | |||
|Ae shresht premaabhaar tav bhulish nahi mam dilthi, | |||
|- | |||
| | |||
|Pyaara prabhu, premaal taari preet nyaari che ati. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shaantyaaspad tav preet che, nahi tutashe, raj khutashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Te preet je jan paamashe, dukh vaamashe, swarge jashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Gulataanamaa din gaalshe, dukh bhaalashe nahi tyaa rati, | |||
|- | |||
| | |||
|Pyaara prabhu, premaal taari preet nyaari che ati. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj171.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod , Raag : Bhatiyar - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:171 He Khrist Data_Manu Dada_Sung By Samuel Macwan.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Yaman Kalyan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:171 He Khrist Data_Johnson Mama_.mp3}}}} |