93
edits
(15 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 9: | Line 9: | ||
| | | | ||
|પડે ના તેથી કૈં, | |પડે ના તેથી કૈં, | ||
|અછત મુજને કો દિન, | |અછત મુજને કો દિન, અહા ! | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
Line 17: | Line 17: | ||
| | | | ||
|પીવા દોરી જાયે, | |પીવા દોરી જાયે, | ||
|નીલ શીતળ ને શાંત જ | |નીલ શીતળ ને શાંત જ તહીં. | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|કદી મૃત્યુખીણે, વિકટ, | |કદી મૃત્યુખીણે, | ||
|વિકટ , વસમી વાટ વિચરું, | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 54: | Line 54: | ||
|૭ | |૭ | ||
|નકી આવે સાથે, | |નકી આવે સાથે, | ||
| | |જીવનભર કૃપા , સુજનતા, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 60: | Line 60: | ||
|રહું સુખી સહુ કાળ વસતા. | |રહું સુખી સહુ કાળ વસતા. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+17 – Yahova Palak | |||
|- | |||
|1 | |||
|Yahova che maaro, | |||
|param prabhu je palak maha ! | |||
|- | |||
| | |||
|Pade na tethi kain, | |||
|achat mujne ko din, aha ! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Khavaade, suvaade, | |||
|aharnish lila bid mahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Piva dori jaaye, | |||
|nil shital ne shant j tahin. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Vali atma maanhe, | |||
|ajab bharato taajagi vibhu ! | |||
|- | |||
| | |||
|Chalave sanmaarge, | |||
|nij param naame muj prabhu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Kadi mrutyukhine, vikat, | |||
|vasami vaat vichrun, | |||
|- | |||
| | |||
|Tahin tu saathe che, | |||
|man mahi dhari dhairya, na daru. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Nihale shatruo, | |||
|muj prati sahu tivr najare, | |||
|- | |||
| | |||
|Chata maare maate, | |||
|prabhu pirasato bhojan khare ! | |||
|- | |||
|6 | |||
|Prabhu ! Te cholyu che, | |||
|preetathi mujne attar shire ! | |||
|- | |||
| | |||
|Ati harshe aaje, | |||
|muj hriday pyaalo j ubhare ! | |||
|- | |||
|7 | |||
|Naki aave saathe, | |||
|jeevanbhar krupa, sujanata, | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuna nivase, | |||
|rahu sukhi sahu kal vasata. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj17.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:17 Yahova Che Maro.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bhimpalasi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:17 Yahova Che Maro Param Prabhu je (mp3cut.net).mp3}}}} |
edits