532
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧૬૬ - કેવળ ખ્રિસ્તથી શુદ્ધતા== {| |+૧૬૬ - કેવળ ખ્રિસ્તથી શુદ્ધતા |- | |માદ...") |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(7 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 27: | Line 27: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|શ્વેત | |શ્વેત ઊન પેઠ ખ્રિસ્ત તીર્થ સ્નાનથી થશે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 48: | Line 48: | ||
|ખ્રિસ્ત રાજમાં પવિત્ર લોકનો મિલાપ ત્યાં. | |ખ્રિસ્ત રાજમાં પવિત્ર લોકનો મિલાપ ત્યાં. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+166 - Keval Khristthi Suddhataa | |||
|- | |||
| | |||
|Maadari | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Thomaabhai Paathaabhai | |||
|- | |||
|1 | |||
| | |||
|Khrist jeevato jharo, | |||
|- | |||
| | |||
|Paapthi ashuddh je badhaay snaan tyaa karo; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist tirth che kharo, te vade tame taro; | |||
|- | |||
| | |||
|Ae aj tirth jo karo, kadi na paapmaa maro. | |||
|- | |||
|2 | |||
| | |||
|Paap jo ghanaa hashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Shvet oon peth Khrist tirth snaanthi thashe; | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist raajmaa jashe, shuddh lokmaa vase; | |||
|- | |||
| | |||
|Je rahe ashuddh te kadi na swargmaa jashe. | |||
|- | |||
|3 | |||
| | |||
|Devamaa pavitrataa, | |||
|- | |||
| | |||
|Leshbhaar devamaa male na kai ashuddhtaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Doot tyaa ghanaa badhaa, tehamaa pavitrataa, | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist raajmaa pavitra lokno milaap tyaa. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj166.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - Maadari Chhand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:166 Khrist Jivto Zaro_Maadari.mp3}}}} |
edits